Trang 4 / 7 FirstFirst 1234567 LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 64
    Like
    145
    Quote Được gửi bởi quyet012345678 View Post
    bạn có mail hay skyper của admin ko bạn . cho mình xin với . Cảm ơn nhiều hihi
    Xem phần contact trên web nó.

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    70
    Quote Được gửi bởi quyet012345678 View Post
    bạn có mail hay skyper của admin ko bạn . cho mình xin với . Cảm ơn nhiều hihi
    Bạn gửi email đến đây, nói với họ là bạn dùng web nào để đăng ký, nhờ họ kiểm tra và duyệt: support[at]mgid.com. Có khi sau một vài ngày họ mới trả lời. Sẽ có người duyệt site, người đó sẽ email cho bạn và hỗ trợ bạn tạo code quảng cáo nếu bạn cần họ giúp (trường hợp site được duyệt).

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    4
    em chạy thử cả 2 thằng này trên 1 web. Kết luận là nếu thằng Adnow mà để hình nóng thì còn có tỉ lệ click cao. Nhưng quả thật giá CPC của Adnow bằng 1/5 của Mgid thôi. Có thể do em mới chạy được hơn 1 tháng 2 thằng này nên chưa có thống kê chính xác. Tuy nhiên, chưa thấy Adnow không trả tiền. Vẫn nhận pay đều đều khi đủ mức thanh toán.

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    54
    Quote Được gửi bởi jhin View Post
    em chạy thử cả 2 thằng này trên 1 web. Kết luận là nếu thằng Adnow mà để hình nóng thì còn có tỉ lệ click cao. Nhưng quả thật giá CPC của Adnow bằng 1/5 của Mgid thôi. Có thể do em mới chạy được hơn 1 tháng 2 thằng này nên chưa có thống kê chính xác. Tuy nhiên, chưa thấy Adnow không trả tiền. Vẫn nhận pay đều đều khi đủ mức thanh toán.
    Những thằng nhỏ lẽ thì adnow nó vẫn pay lấy niềm tin, Những thằng trùm thì nó chơi md lắm bạn à, Nó khóa acc và chẳng nói được lý do chính đáng mà chỉ nói mình Cheat , mình chuyển qua Gmid cũng đặt quảng cáo vậy mà để đó 1 tuần sau vào thấy vẫn chạy tiền lại nhiều hơn Adnow .

Bạn thử xem lại đi mình bị adnow nuốt vài trăm $ ròi
    tải mini world VN

Like
    0
    theo mình thì bạn nên tham gia mgid sẽ tốt hơn, an toàn, tiềm năng phát triển hơn.
    Have a nice day.

Like
    4
    Quote Được gửi bởi popup View Post
    Những thằng nhỏ lẽ thì adnow nó vẫn pay lấy niềm tin, Những thằng trùm thì nó chơi md lắm bạn à, Nó khóa acc và chẳng nói được lý do chính đáng mà chỉ nói mình Cheat , mình chuyển qua Gmid cũng đặt quảng cáo vậy mà để đó 1 tuần sau vào thấy vẫn chạy tiền lại nhiều hơn Adnow .

Bạn thử xem lại đi mình bị adnow nuốt vài trăm $ ròi
    Vậy chắc đúng rồi. Em chạy adnow có 1 vị trí thui. Ngày vài $ đủ tiền uống nước, đi lại. Còn vẫn đặt Mgid là chính. Nói chung, để thay thế adsense thì Mgid là ổn nhất rồi.

Không biết của mọi người sao, chứ em chạy thằng mgid được ~0.024 $/click. Tuy mới test gần 2 tháng nhưng thấy thế là ổn rồi. Còn chắc site nào cùng chủ đề của họ, traffic khủng thì em nghĩ chắc CPC cũng tương đương Adsense đó!

Like
    18
    Vậy chắc đúng rồi. Em chạy adnow có 1 vị trí thui. Ngày vài $ đủ tiền uống nước, đi lại. Còn vẫn đặt Mgid là chính. Nói chung, để thay thế adsense thì Mgid là ổn nhất rồi.

Không biết của mọi người sao, chứ em chạy thằng mgid được ~0.024 $/click. Tuy mới test gần 2 tháng nhưng thấy thế là ổn rồi. Còn chắc site nào cùng chủ đề của họ, traffic khủng thì em nghĩ chắc CPC cũng tương đương Adsense đó!
    Site Eng hay site Việt thế bạn, mình đặt thử site vn, 1k click thì được có 4$
    Thu mua website giá cao, trừ site truyện, phim

Like
    54

Quote Được gửi bởi WebsiteDesign View Post
    Site Eng hay site Việt thế bạn, mình đặt thử site vn, 1k click thì được có 4$
    Site bác traffic gì mà 0.02 vậy em traffic VN 1 click được 0.04$ lận mà
    tải mini world VN

Like
    0
    Có bác nào bán tài khoản Mgid đã pay thì inbox mình nhé.
    Bán WEB Trafic 50k/day.

Like
    13
    Quote Được gửi bởi lm.tuan View Post
    Có bác nào bán tài khoản Mgid đã pay thì inbox mình nhé.
    đkí lam gì khó lắm đâu mà phải đi mua tk hả bác? hay bác mua với mục đích khác nữa? :v

Trang 4 / 7 FirstFirst 1234567 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết