Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

<Xin Phép AD> Xin Hỗ Trợ về việc affilate cho website người lớn nước ngoài.

Xin phép BQT! bài viết này chỉ hỏi về luật chứ không vi phạm thuần phong mỹ tục gì cả.
    Mọi người cho mình hỏi là mình muốn làm affilate một số trang web người lớn bên US, nhưng theo mình biết thì khi đến Việt Nam thì việc tiếp thị Web đen trở thành vi phạm thuần phong mỹ tục, nhưng mà nếu mình chỉ đăng link affilate trên instagram+ các mạng xã hỗi+ forum nước ngoài thì có bị mấy anh C50 túm đầu không?
    Nếu có thì xin mấy bro có kinh nghiệm lĩnh vực này tư vấn giúp mình.
    Thân ái và rất thích con gái IT =))
    Quote Quote

Like
    1
    Quote Được gửi bởi loc97 View Post
    Xin phép BQT! bài viết này chỉ hỏi về luật chứ không vi phạm thuần phong mỹ tục gì cả.
    Mọi người cho mình hỏi là mình muốn làm affilate một số trang web người lớn bên US, nhưng theo mình biết thì khi đến Việt Nam thì việc tiếp thị Web đen trở thành vi phạm thuần phong mỹ tục, nhưng mà nếu mình chỉ đăng link affilate trên instagram+ các mạng xã hỗi+ forum nước ngoài thì có bị mấy anh C50 túm đầu không?
    Nếu có thì xin mấy bro có kinh nghiệm lĩnh vực này tư vấn giúp mình.
    Thân ái và rất thích con gái IT =))
    Theo mình được biết thì nếu bạn còn ngồi trên nước Việt Nam nếu mà bị phát hiện thì vẫn bị tóm như thường

Like
    0
    ọi người cho mình hỏi là mình muốn làm affilate một số trang web người lớn bên US, nhưng theo mình biết thì khi đến Việt Nam thì việc tiếp thị Web đen trở thành vi phạm thuần phong mỹ tục, nhưng mà nếu mình chỉ đăng link affilate trên instagram+ các mạng xã hỗi+ forum nước ngoài thì có bị mấy anh C50 túm đầu không?

Like
    194
    Bạn đang sống ở việt nam và có quốc tịch việt nam. Nên việc bạn cung cấp thông tin vi phạm trên bất kỳ phương tiện nào như mạng xã hội, web, hay di động đều sẽ bị xử lý theo pháp luật nhé

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết