Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Hấp dẫn đây ! Các cụ cho hỏi e bước chân vào muốn học quảng cáo marketing facebook nên bắt đầu từ đâu ạ.

24 tuổi mù công nghệ thông tin mà bây giờ thấy không có công nghệ thông tin thì không thể làm gì nổi cảm thấy bất lực mà mù mờ thông tin nhiều chỗ học mà không biết chỗ nào là tốt để không phí thời gian em lên đây xin các cụ chỉ giáo e cảm ơn ạ

Mong nhận được sự góp ý nhiệt tình thân ái
    Quote Quote

Like
    23
    Theo mình thì đầu tiên bạn nên tìm Ebook hoặc đọc các kinh nghiệm của các anh em trong Forum này trước. Rồi tìm lớp học sau. Đọc qua xem bạn có hứng thú không đã
    Bán Domain Đăng Ký Từ 2010: HotExcel[.]Com

Like
    0
    Cảm ơn jam mình cũng đang xem các eBook,bh không hứng thú không được đặc trưng ngành nghề công việc mong mọi người chia sẻ thêm ạ

Like
    1
    Quote Được gửi bởi minhducta93 View Post
    Cảm ơn jam mình cũng đang xem các eBook,bh không hứng thú không được đặc trưng ngành nghề công việc mong mọi người chia sẻ thêm ạ
    Trên Youtube có rất nhiều Video về quảng cáo FB, bạn có thể xem trước rồi hay đi học

Like
    0
    1 khóa học vào tầm 8tr, mà phải học mấy khóa mới thành tài bác ạ, tốt nhất trước tên nên tự học trên youtube rồi xin vào 1 công ty thực tập tìm sư phụ

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết