Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    31

Rất hay ! Cần tìm gấp chuyên gia seo- lương up to 1500$

Các bác chuyên gia về SEO cho em hỏi mức lương up to 1500$ đã xứng đáng với năng lực ~3 năm kinh nghiệm và có kinh nghiệm đã làm SEO thành công cho các sản phẩm Internet lớn chưa ạ?
    Bên em là công ty về công nghệ thông tin IT, trước giờ tuyển về IT cũng chỉ tầm tầm 1500-2000$ đối với các vị trí senior, leader…. Nay Sếp em có yêu cầu tuyển dụng chuyên gia SEO về làm cho website của bên em là: http://powergatesoftware.com/ mà không rõ các cao thủ về SEO sẽ có mong muốn làm việc như thế nào ạ?
    Em xin phép gạch vài ý về bên em như sau:
    - Môi trường làm việc: các bác sẽ làm việc trực tiếp với CEO của bên em và nếu cần nguồn lực khác như người, tiền… thì luôn có sẵn sàng phục vụ yêu cầu của các bác miễn sao công việc hiệu quả.
    - Lương thưởng: bên em sẽ deal lương theo đúng mong muốn miễn sao các bác khẳng định được mình chính là “cao thủ” là “chuyên gia” trong lĩnh vực SEO. Thưởng theo quý, theo hiệu quả công việc
    - Làm việc 5 ngày/ tuần, nghỉ lễ tết, bảo hiểm chế độ theo luật
    - Teambuilding, nghỉ mát,liên hoan công ty…và vân vân mây mây
    Có bác nào có hứng thú tìm hiểu về công việc bên em thì để lại cmt để em inbox trao đổi trực tiếp cho tiện nhé ạ.
    Công ty em ở tầng 2 tòa Trung Yên Plaza số 1 Trung Hòa, Cầu giấy, HN ạ.
    Các bác trao đổi với em qua skype cho tiện nhé: thuydungsol
    Cảm ơn các bác nhiều!
    Cần mua Adsense Việt 68%, inbox
    Quote Quote

Like
    6
    SEO hiện nay đang chết dần, tốn thời gian, nhưng ko kiếm đc bao nhiêu tiền, rất nhiều bạn từ bỏ seo chuyển sang nghề khác trong đó có mình
    diễn đàn mua bán rao vặt online

Like
    15
    Ngày Seo càng phức tạp vì GG thay đổi thuật toán liên tục. Hôm nay ổn nhưng ngày mai lại lăn quay ra chết.
    Chi phí làm lại quá cao và thời gian là không đủ cho các công ty đang làm dự án.
    Không rõ tình trạng này bao lâu nữa vì công ty mình cũng đã rất mệt mỏi vì ông GG này rồi
    VSTEEL - Sản xuất và lắp dựng nhà khung thép

Like
    3
    gồ thì luôn tìm và diệt dân seo thui nên giờ làm gì cũng phải chất trước công việc chỉ tìm forum và spam thì giờ đa dạng không cần nhiều nhưng phải chất và nếu vậy thì cuộc chơi sẽ thuộc về tay các ông lớn có tiền đầu tư từ nội dụng hệ thống vệ tinh khủng lấy baclink từ các web tin tức lớn. Còn seo nhỏ lẻ thì chơi nhửng từ khoá ít cạnh tranh lợi nhuận từ khoá thấp thì vẫn sống.
    NhutTruongCom - Chia sẽ kiến thức miễn phí

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết