Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 14
    Like
    83

Làm nội dung wp xong mới sửa giao diện được không các bác

Chào các bác, e mua tạm cái host hoặc vps để xài, đang tính dùng tạm cái theme sẵn của wp, xây dựng nội dung cho nó. Sau này có tiền, em thuê thiết kế lại giao diện, up lên thì có làm sao ko ạ? cần lưu ý gì khi chọn cách này ạ
    Quote Quote

Like
    33
    Theo e thì không nên đổi, trước đây e đổi themes bị mất thứ hạng của web (nghe các bro nói đổi themes dẫn đến đổi cấu trúc của web như thẻ heading,..)

Like
    28
    Quote Được gửi bởi haihasgnct View Post
    Theo e thì không nên đổi, trước đây e đổi themes bị mất thứ hạng của web (nghe các bro nói đổi themes dẫn đến đổi cấu trúc của web như thẻ heading,..)
    cho nên người ta thường đổi theme cũng phát triển từ theme cũ. Chỉ đổi 1 ít bố cục với hình ảnh màu sắc ít ai mà mua theme khác để đổi.
    google khó tính lắm lắm
    mua ACC EXOCLICK ĐÃ QUA 1ST PAYMENT INBOX

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    đổi cũng được mà coi theme có hỗ trợ SEO onpage vd như các tag h1>h3, alt cho img,... không. đổi cực mình thôi chứ GG nó là robot mà, nó tự crawl lấy content

Like
    0
    đổi theme sẽ bị mất thứ hạng đấy bạn ạ nên tối ưu xong hết đi xong hẵng Seo

Like
    1
    Nên dùng 1 bộ Code cố đinh, đổi Theme cũng được nếu bạn hiểu rõ về SEO và Code

Like
    23
    Bác suy nghĩ cho kỹ nội dung cần làm gì, như thế nào, xong rồi làm một cái Theme cho OK luôn rồi hẵng phát triển, chớ 3 bữa lại đổi giao diện mệt mỏi lắm
    Bán Domain Đăng Ký Từ 2010: HotExcel[.]Com

Like
    13
    e chưa xét tới vấn đề đổi theme sẽ ảnh hưởng tới Seo, riêng khoản chính bản thân e vào web mình mà chưa thấy ưng cái mắt thì e chả muốn làm gì hết chứ nói gì tới người dùng. bác cân nhắc rồi làm nhé, cạn vốn lúc đầu thì có thể mình sân siu đi làm cái theme vừa vừa thôi ko cần lung linh huyền ảo :3

Like
    0
    đổi theme phải coi cái img của theme mới có cùng size vs theme cũ không, lúc trước mình cũng có đổi,theme mới tích hợp nhiều cái hay hơn nên seo còn tốt không mà không mất top cũ

Like
    0
    Bác cũng nên cẩn thận, theme mới có thể không tương đồng với theme cũ về mặt cấu trúc, link nội, các thẻ heading. Nên đầu tư thì đầu tư luôn!

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết