Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Máy tính không nhận ký tự khi nhập

GẤP !!! GẤP !!!!
    Các anh em trong diễn đàn cho mình hỏi chút
    Mình dùng máy tính laptop toshiba chạy win 7 ultimate. Máy vẫn dùng bình thường. Mình đặt mật khẩu cho laptop
    Vào một ngày đẹp trời bỗng trở chứng, khi bật máy lên lại không dùng được bàn phím nữa. Khi mình nhập các chữ trên bàn phím thì không được, chỉ nhận được mấy phím, nhưng lại loạn hết cả lên. Cụ thể khi mình nhập vào ô mật khẩu chỉ nhận được phím cách và Backspace, phím "m" trở thành phím Enter.
    Mình tưởng là do bàn phím laptop bị hỏng, tuy nhiên khi mình thử dùng bàn phím ngoài thì lỗi xảy ra như bàn phím của laptop. Mình cũng đã thử dùng bàn phím ảo nhưng hiện tượng xảy ra y hệt như vậy.
    Mình đang cần dùng gấp, ai biết lỗi này là sao và khắc phục như thế nào thì chia sẻ cho mình biết với. Rất mong mọi người giúp đỡ nhiệt tình
    Quote Quote

Like
    0
    Theo mình biết thì mấy lỗi này phải vào trong thì mới khắc phục được. Còn bác đặt pass thì tốt nhất nên đến hiệu sửa để phá pass

- - - Updated - - -

Theo mình biết thì mấy lỗi này phải vào trong thì mới khắc phục được. Còn bác đặt pass thì tốt nhất nên đến hiệu sửa để phá pass

- - - Updated - - -

Like
    82
    Mình cũng từng bị như vậy, đã làm mọi cách nhưng không được, phải mang máy đi bảo hành

Like
    23
    Windows 7 thì không cần đến tiệm. Kiếm cái USB có tích hợp Hirenboot hoặc cái đĩa Hirenboot mà phá thôi bạn.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết