Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5

Chủ đề: Thắc mắc về GA

Like
    0

Thắc mắc về GA

Dear các bác!

Em đọc nghe nói GA không chấp nhận những site copy, hack, ***** và nội dung 18+. Nhưng thấy rất nhiều website vẫn sống, vẫn có quảng cáo GA khi nội dung có những từ này. Vậy là như thế nào các bác nhỉ?

Ai thông não cho em với!
    Quote Quote

Like
    95
    Thì đăng ký ko đc, mua acc gà rồi đặt quảng cáo, và hên xui, tùy độ đẹp trai or tùy site lớn bé có thể die or ko. Mấy site quá lớn thì thường đc ưu tiên nhất định, or nó có tk ga doanh nghiệp
    Bán thanh lý 1 ga content vn giá tốt

Like
    59
    Những từ nhảy cảm nó toàn phải đánh kiểu l.à.m t.ì.n.h thì quảng cáo mới hiện nhá. Đọc cũng vào mắt

Like
    0
    Vẫn thấy hiện bình thường mà bác chắc cũng phải liên kết lấy vài cái mã GA thôi xem có hiện không nào?

Like
    0
    Có gì đâu, nó bảo cấm, nếu nó phát hiện và thích thì nó cho die và bảo là lỗi do đó. Còn không, nếu nó thích thì nó để đó, bên adword không có ý kiến thì cả 2 được lợi, còn nếu bên adword phản hồi rằng ads của họ hiển thị trên site abcxyz là không được thì nó sẽ thẳng tay
    Nói chung tùy độ hên xui và cách chơi, chơi vi phạm policy của nó thì nhanh giàu nhưng dễ die ( không bền ), chơi kiểu đúng luật với nó thì lâu giàu hơn ( bên nhưng chưa chắc đã sống )...
    MUA GA CONTENT ĐÃ PAY - FB. COM/TRANBINH1994

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết