Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7

Chủ đề: học đại học

Like
    1

Buồn quá đi ! học đại học

Em đỗ vào khoa cntt của đh hà nội, hiện đang ko biết chất lượng dạy cntt ở đấy tốt không vì đấy là trường chuyên về ngoại ngữ . Nên em cũng có 1 lựa chọn nữa là viện BKACAD của bách khoa. Em nên chọn theo học ở đâu ạ ?
    Quote Quote

Like
    1
    Quote Được gửi bởi bisaiya View Post
    Em đỗ vào khoa cntt của đh hà nội, hiện đang ko biết chất lượng dạy cntt ở đấy tốt không vì đấy là trường chuyên về ngoại ngữ . Nên em cũng có 1 lựa chọn nữa là viện BKACAD của bách khoa. Em nên chọn theo học ở đâu ạ ?
    Đừng học đại học làm gì cho tốn tiền, học nghề lại ra bạc hơn, nhà nước tuyển đại học theo số lượng chứa chấp chứ không phải theo chất lượng nên học ra hên thì được ko cũng thất nghiệp vậy kkk

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    29
    Chọn học ở đâu cũng được miễn là bạn thích, cố gắng học thật giỏi, tận dụng thời gian còn trẻ tự tìm hiểu học thêm và nên tìm công việc làm thêm để tích lũy kinh nghiệm. Bà chị mình chỉ mình vậy

Like
    1
    Học trường nào cũng được, cơ bản là do mình mà thôi. Học ĐH đông còn phải học thêm nhiều thứ lém mới mong làm tốt dc

Like
    0
    Học ở đâu cũng thế, bạn có năng lực thì sau này ra trường bạn sẽ làm được rất nhiều việc và kiếm đc rất nhiều tiền
    Tôi Yêu Việt Nam

Like
    29
    Bạn cũng đừng lo mình học trung cấp, cao đẳng, trường công trường tư mà quan trọng là học sao cho ra học, chịu khó, chịu khổ làm việc để tích lũy kinh nghiệm, không hơn thua ganh ghét đua đòi theo bạn bè, không tham, không si kiểu gì bạn cũng không sợ đói.

Like
    0
    ngành này cứ cần chăm chỉ là được, ko quan trọng bằng cấp

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết