Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    0

Vui lắm ! Trình chỉnh sửa video của YouTube sẽ ngừng hoạt động vĩnh viễn vào ngày 20 tháng 9 năm 2017

" Trình chỉnh sửa video và Trình chiếu ảnh sẽ ngừng hoạt động vào ngày 20 tháng 9 năm 2017. Dưới đây là một số điều quan trọng cần biết về sự thay đổi này trong thời gian sắp tới:
    Các tính năng nâng cao sẽ tiếp tục hoạt động và có thể truy cập được thông qua Trình quản lý video. Bạn vẫn có thể cải thiện các video tải lên trong Trình quản lý video bằng cách sử dụng Các tính năng nâng cao để thực hiện những thao tác chỉnh sửa như cắt, làm mờ và lọc.
    Nếu bạn hiện đang sử dụng Trình chỉnh sửa video hoặc Trình chiếu ảnh, bạn sẽ có thời gian hoàn thành và xuất bản dự án của mình cho đến ngày 20 tháng 9 năm 2017. Sau ngày này, bạn sẽ không truy cập các dự án này được nữa. Tất cả các video đã xuất bản bằng Trình chỉnh sửa video hoặc Trình chiếu ảnh trước ngày tháng 9 năm 2017 sẽ không bị ảnh hưởng.
    Bạn có thể tải xuống video của chính mình từ YouTube ở độ phân giải 720p hoặc sử dụng Google Takeout để truy xuất các tệp gốc trong trường hợp bạn muốn sử dụng các tệp đó vào video mới.
    Để tìm tài liệu Creative Commons cho video của bạn, hãy lọc kết quả tìm kiếm bằng cú pháp Feature = Creative Commons. Nếu bạn tìm thấy một video có giấy phép Creative Commons, bạn có thể gửi tin nhắn riêng tư đến người tải lên và hỏi xem họ có thể chia sẻ tệp video gốc với bạn hay không.
    Nếu bạn đang tìm phần mềm chỉnh sửa mới, thì hiện nay đang có rất nhiều công cụ chỉnh sửa miễn phí và trả phí của bên thứ ba cho bạn lựa chọn. Hãy cân nhắc truy cập một trong các diễn đàn và nền tảng cộng đồng của chúng tôi để biết những người sáng tạo khác đang sử dụng công cụ gì. "

Kiểu này tiêu rồi các ACE ah ! bởi vì nó cũng chính là 1 công cụ để reup hợp pháp những video phim, ca nhạc, hài...được người khác chia sẻ bản quyền ... đây chắc là động thái loại trừ vĩnh viễn Reup rồi !
    Quote Quote

Like
    43
    Reup dùng phần mềm vẫn reup đều đều mà bác. không phải trước giờ các khóa học render đều bằng phần mềm chứ có phải từ YTB creater tool đâu nhỉ

Like
    1
    Giờ mà vẫn nghĩ đến reup là sao bạn. Video content còn khó sống huống chi

Like
    125
    đâu, re-up cũng có cái hay chứ, tức là đi lượm những video hay (mà tiêu đề tiếng Anh nên ngta ít biết) về đặt tên lại tiếng Việt, mấy cái đó mới có view, còn content thì như mình nè, có ra hồn gì đâu mà đòi có view.

đừng re-up của kênh lớn hoặc biết cách lách kiểm duyệt vẫn sống tốt, mình thấy thực tế là vậy, mình thì chưa re-up

Like
    0
    ý mình không phải là chỉ mỗi Trình chỉnh sửa của YTB mới Reup ! nhưng mình thấy được cái tiện lợi là trong mục Trình chỉnh sửa của YTB có mục Phối lại video Creative Commons ! Anh em ta chỉ cần tìm phim, nhạc, hài...rồi chỉnh tý tẹo là có ngay video trong kênh liền! không
    mắc công tải video cả 1000MB, rồi render, rồi up lên kênh lại này nọ! nói chung là đc cái tiện lợi

Like
    4
    Trước giờ mình chỉ xài cái này để cắt đoạn có bản quyền đi, chứ chưa bao giờ dùng để re-up.
    Giờ mình nghĩ làm content là bền vững thôi, mấy kiểu thủ thuật suốt ngày fix mệt lắm :3
    Kiếm Tiền Với Shopify: thongtingiatri[.]com

Like
    9
    em cần mua site , bác nào chán bán em nhé , yêu cầu traffic tự nhiên , giá tốt nhất, GD trực tiếp tại HN
    Mua web có traffic giá cao trừ site truyện phim

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết