Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 14
    Like
    194

Giá trị trên mạng internet chính là thông tin

Cách đây hơn 1 năm. Mình phải vật lộn với việc nghĩ tới kiếm tiền từ Youtube. Rồi phải đấu tranh với những suy nghĩ tiêu cực và phải gắng gượng hòa giải với vợ. Tất cả là do mình không làm ra được nhiều tiền từ Youtube.
    Có thời điểm năm 2015 thì mọi thứ tưởng chừng đã ổn khi có thu nhập 6-7 triệu từ Youtube. Nhưng viễn cảnh thay đổi chỉ vài tháng sau. Kênh Youtube khóa, và mọi thứ là làm lại từ đầu. Mình trở nên không tin tưởng vào Youtube có thể là con đường giúp mình có thu nhập.
    Bản thân mình sống ở quê. Nên cơ hội kiếm tiền từ Internet là duy nhất. Vì mình đã từng đi làm và từng thôi việc. Mọi thứ lặp lại vài lần và thấy khá mệt mỏi. Nhưng mọi việc đã thay đổi từ giá trị thông tin
    Mình đã cố gắng đọc thêm các chia sẻ từ nhiều người nước ngoài. Đó là những chia sẻ gợi mở cho mình biết được nguồn cung cầu. Và đó là hướng giúp mình tìm ra thị trường mua bán views Youtube đầy tiềm năng.
    Vì bản thân mình giờ đây làm Youtube với vai trò cung cấp dịch vụ. Nhưng nguồn thu nhập đều như đi làm. Và nó là cơ hội giúp mình ổn định cuộc sống và định hướng tương lai.
    Vợ chồng trở nên vui vẻ và không căng thẳng về tiền bạc.
    ..
    Nếu bắt đầu đều như nhau. Mọi người cùng lên mạng tìm cách kiếm tiền online. Cùng tìm hiểu những phương pháp nhưng mình biết rằng sự khác biệt lớn nhất để người thành công và người không thành công đó là thông tin họ nhận được.
    Giả sử bạn có nguồn thông tin về nhu cầu sản phẩm nào đó tăng. Bạn có thông tin nguồn cung cấp... Đơn giản bây giờ là bạn có lao vào kinh doanh hay không.

... Cho nên mình nghĩ nếu tìm cơ hội trên mạng thì nên đi đọc nhiều. Đọc ở việt nam chưa đủ. Phải nên cả diễn đàn bên nước ngoài để xem họ làm gì., kiếm tiền trên mạng ra sao. Đó mới là cách giúp mình có thêm cơ hộ mới.
    Quan trọng là thông tin thu được giá trị.
    Chính vì thế mình tin là thông tin giá trị mà tạo ra khóa học thì nó sẽ trở thành ít giá trị. Nó chỉ cho giá trị với người đi bán tin.
    Nếu thông tin còn giá trị, thị trường còn rộng mở thì không ai đi bán mấy khóa học dạy bạn cách kiếm tiền giống họ cả
    Nên chăng là đi học và đọc nhiều để tự tìm ra con đường mình đi đến cùng được.
    Quote Quote

2. 3 thành viên Like bài viết này:

Like
    38
    viết nhảm câu view facebook

Like
    125
    giống giống mấy bài quảng cáo Nhị phân gì đó: Tôi là một thanh niên nghèo...

Like
    194
    Quote Được gửi bởi hateall View Post
    viết nhảm câu view facebook
    Mình chia sẻ thật lòng thì không ai tin. Mình mà đi bán khóa học sẽ có nhiều người mua. Thật sự khó hiểu

Like
    55
    Tóm lại là : tangviewyoutube2015
    Lập trình cấp cao tại TheGioiDiDong

Like
    145
    Quote Được gửi bởi vientuong View Post
    Mình chia sẻ thật lòng thì không ai tin. Mình mà đi bán khóa học sẽ có nhiều người mua. Thật sự khó hiểu
    Trình của bạn đủ mở khóa học luôn à? Đáng nể quá!

Like
    145
    bác có đang mở khóa nào ko cho mình dk với! đang tìm hiểu youtube.

Like
    28
    chụp ngay cái doanh thu của youtube màn hình kèm ba ngón tay cuối cùng xem
    tháng vừa rồi ấy xem núi cao ko
    mua ACC EXOCLICK ĐÃ QUA 1ST PAYMENT INBOX

Like
    1
    Mỗi người mỗi con đường riêng, chúc bạn thành công trên con đường mình đã lựa chọn

Like
    72
    Nếu bạn chia sẻ bài viết này ở những diễn đàn "mẹ và bé" đồng thời xóa chữ ký đi thì có thể tạo thành 1 hiện tượng

PM all: Làm bất cứ việc gì mà ko phạm pháp và kiếm ra $ thì cứ làm, thớt bán views cũng chẳng có gì sai cả. AE ở đây cũng có biết bao nhiêu mạng đổ tiền vào mua views từ nguồn ngoài và Adwords của GG

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết