Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

lỗi di chuyển chuột ngược màn hình

gần đây lap top mình đang sử dụng thỉnh thoảng hay có lỗi di chuyển chuột xuống phía dưới màn hình mình đã thử mọi cách nhưng vẫn chưa có cách khắc phục mọi người giúp mình với
    chả là đang làm việc cần dùng máy tính quá, công việc seo content mà lại toàn dính vào mấy cái kem tan mỡ, trà giảm cân với lại sản phẩm giảm cân (
    Quote Quote

Like
    42
    Lỗi con chuột thôi. Nếu chuột rời thì thay chuột mới, nếu không phải rời thì mua con chuột mới. Tóm lại là nó liên quan đến con chuột
    Đang kí

Like
    0
    Quote Được gửi bởi smilee View Post
    gần đây lap top mình đang sử dụng thỉnh thoảng hay có lỗi di chuyển chuột xuống phía dưới màn hình mình đã thử mọi cách nhưng vẫn chưa có cách khắc phục mọi người giúp mình với
    chả là đang làm việc cần dùng máy tính quá, công việc seo content mà lại toàn dính vào mấy cái kem tan mỡ, trà giảm cân với lại sản phẩm giảm cân (
    Bạn có cho ai vọc máy k? nd như trẻ em chẳng hạn? bạn đã thử vào control panel chỉnh lại chuột chưa?

Like
    0
    thay chuột thôi bạn, nó bị lỗi rồi

Like
    2
    mình nghĩ khả năng cao là chuột của bạn hỏng rồi, bạn thử dùng con chuột khác xem có cải thiện được tình hinh không
    Sửa tivi tại nhà - 0982 26 1967

Like
    19
    Mình có thể cho là chuột không hư.
    Trong lap top, user có thể chỉnh screen-display ra 2 màn hình. Chỉnh 2 màn hình có thể là do gỏ lầm keyboard nhất là nút func.
    Vào trong display properties kiễm soát lại coi đang ở trong mode 1 màn hình hay là 2 màn hình.

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết