Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 34
    Like
    7
    Quote Được gửi bởi trgiang View Post
    Bác support kiểu gì mà google nó trả lời thế, cho tôi địa chỉ email support của nó với
    Mình vào Youtube, trong đó có mục trợ giúp rồi gửi mail hỏi họ. Sau đó có một bạn bên youtube trả lời sau 1 ngày, lúc này thì mình trình bày rõ hơn, nhưng vấn đề của mình liên quan tới adsense nên bạn này phải chuyển tiếp email của mình cho nhóm adsense. Và kêu mình đợi, khi nào có kết quả của nhóm adsense thì bạn ấy thông báo lại cho mình.

Đây là email họ của youtube họ gửi cho mình : yt-partner-support@google.com

Like
    7
    Ah còn một thông tin mình đã từng đọc ở đâu trên youtube hay sao đó mà không nhớ, nhưng nội dung đại khái là kênh càng lớn thì việc hỗ trợ kênh càng nhanh, nó có phân cấp theo số lượng sub thì có các quyền khác nhau nữa. Vì vậy mà những kênh nhỏ có khi gửi phản hồi sẽ nhận được câu trả lời lâu hơn.

Like
    1
    Chắc nhìn thấy chữ "Content" ở phần Thông tin tài khoản trong mục Cài đặt nên tưởng thế là GA Content =)))
    Với cả có phần Đơn vị quảng cáo nữa, cứ thử tạo rồi lấy mã đặt lên website nào đó xem có hiện quảng cáo ko là biết ngay )
    Xin mời thánh hãy bấm vào cái avatar ở góc trên cùng bên phải cho xổ xuống xem có chữ "Hosted Account" không nhé ::

Like
    7
    Bác lại không đọc kỹ bài viết của tôi rồi (((
    Trả lời quá nhanh....
    Quote Được gửi bởi phathaithaiha View Post
    Chắc nhìn thấy chữ "Content" ở phần Thông tin tài khoản trong mục Cài đặt nên tưởng thế là GA Content =)))
    Với cả có phần Đơn vị quảng cáo nữa, cứ thử tạo rồi lấy mã đặt lên website nào đó xem có hiện quảng cáo ko là biết ngay )
    Xin mời thánh hãy bấm vào cái avatar ở góc trên cùng bên phải cho xổ xuống xem có chữ "Hosted Account" không nhé ::

Like
    145
    Quote Được gửi bởi blogdohoa View Post
    Ah còn một thông tin mình đã từng đọc ở đâu trên youtube hay sao đó mà không nhớ, nhưng nội dung đại khái là kênh càng lớn thì việc hỗ trợ kênh càng nhanh, nó có phân cấp theo số lượng sub thì có các quyền khác nhau nữa. Vì vậy mà những kênh nhỏ có khi gửi phản hồi sẽ nhận được câu trả lời lâu hơn.
    https://www.youtube.com/yt/creators/...it-levels.html

Like
    23
    Quote Được gửi bởi blogdohoa View Post
    Mình cũng không hiểu tại sao, kênh youtube của mình làm cách đây cũng 3 năm rồi, trước đây email dùng làm kênh youtube đã đăng ký adsense và nó là content nhưng bị vô hiệu hoá. khi đó mình tham gia maker Studios để kiếm tiền dc 2 năm sau đó k còn liên kết nữa. mình mới gửi mail lại cho youtube hỏi về vụ email bị vô hiệu hoá adsense có cách nào hỗ trợ không? Lúc đó youtube gửi yêu cầu của mình qua nhóm adsense, thì họ nói đã reset email lại từ đầu. Thế là đăng ký adsense cách đây chưa đầy 1 tháng, tài khoản vẫn là content.

Có thể vì vậy mà mình mới nghĩ đăng ký youtube bây giờ chắc họ cho luôn tài khoản content (nên các bác thông cảm).
    có thể đó là 1 sự ưu ái cho các tài khoản lâu năm khi reset lại chứ ko có vụ reg mới từ youtube mà dc content đâu

Like
    66
    Lạ nhỉ em giờ mới biết ak! Hồi xưa 2 năm em nâng cấp thành công 1 con giờ nó vẫn còn tính năng đó, web ngon e nghĩ vẫn ok thoai các cụ!
    Cho đôi ta về nguyên thủy loài người :P

Like
    66
    TÓm lại là: Có site ngon thì REG mới con ga chứ nâng làm gì

Like
    0
    Vậy thì chúc mừng bác chủ thôi, bác nên bán con GA Content đó đi lấy chục củ khoai rồi liên kết cái kênh YouTube với 1 con GA Hosted là đủ rồi

Không thì lấy con GA Content đó mà treo lên website để kiếm tiền thôi chứ không thì uổng phí quá

Like
    40
    nâng cấp bt mà bạn ơi

Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết