Trang 9 / 10 FirstFirst ... 4678910 LastLast
Hiển thị kết quả từ 81 đến 90 / 91
    Like
    13
    Quote Được gửi bởi tuankhanhsaigon View Post
    mấy ngày qua ngày nào cũng 5-7 đơn, bữa nay không có đơn nào, buồn nẫu ruột. Cứ 2 tiếng vào check một lần
    bác đang nói thằng dkt hay masoffer đó? bác seo hay chạy ad vậy? hqua mas bị baned link goo.gl, bác có tổn hại nhiều ko? :v

Like
    44

[Hỏi] Bác nào làm Affiliate không ạ? Chỉ giáo thêm cho em với

Quote Được gửi bởi nhockquay0301 View Post
    bác đang nói thằng dkt hay masoffer đó? bác seo hay chạy ad vậy? hqua mas bị baned link goo.gl, bác có tổn hại nhiều ko? :v
    Tớ làm aff nước ngoài , làm thử việt nam rồi chán vãi nên bỏ, vn còn ít người mua online lắm, ko ăn thua, ngay mình cũng thế giờ mua điện thoại cũng sợ bị giao hàng dỏm, mất công khiếu nại này kia, ra thẳng cửa hàng mắc hơn tí mà yên tâm. Nói chung ở VN, đạo đức doanh nghiệp ít được quan tâm, nên cứ vì lợi nhuận mà bất chấp

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    278
    bác nào có nhu cầu auto thì ới em nhé
    Nhận làm site auto, quà tặng kèm bao chất

Like
    10
    Tớ làm aff nước ngoài , làm thử việt nam rồi chán vãi nên bỏ, vn còn ít người mua online lắm, ko ăn thua, ngay mình cũng thế giờ mua điện thoại cũng sợ bị giao hàng dỏm, mất công khiếu nại này kia, ra thẳng cửa hàng mắc hơn tí mà yên tâm. Nói chung ở VN, đạo đức doanh nghiệp ít được quan tâm, nên cứ vì lợi nhuận mà bất chấp
    Bác có làm aff mảng du lịch chưa vậy, thấy mấy site aff toàn tập đoàn nước ngoài đầu tư không đó.

Like
    0
    cũng vác giò lên chạy thử mấy dạng này xem kiếm được gì không, chứ dạo này online không biết kiếm gì thêm!
    Hỗ trợ - Tư vấn - MMO (nếu biết) ^^!

Like
    13
    e thấy vẫn có bác vẫn chiến aff việt nam ầm ầm mà mặc dù như bác nói ko sai, cơ mà dần dần thôi chứ nước ngoài thì cần có vốn ngoại ngữ nữa bác ạ, ko phải ai cũng làm đc, đặc biệt là dân mới vào nghề như tụi e

Like
    23
    Quote Được gửi bởi nhockquay0301 View Post
    e thấy vẫn có bác vẫn chiến aff việt nam ầm ầm mà mặc dù như bác nói ko sai, cơ mà dần dần thôi chứ nước ngoài thì cần có vốn ngoại ngữ nữa bác ạ, ko phải ai cũng làm đc, đặc biệt là dân mới vào nghề như tụi e
    Chuẩn bác. Kẹt cái ngoại ngữ ngu quá, chớ không chiến nước ngoài không nhiều chứ cũng đủ cafe để thỏa mãn đam mê.
    Bán Domain Đăng Ký Từ 2010: HotExcel[.]Com

Like
    13
    Quote Được gửi bởi Jam View Post
    Chuẩn bác. Kẹt cái ngoại ngữ ngu quá, chớ không chiến nước ngoài không nhiều chứ cũng đủ cafe để thỏa mãn đam mê.
    giờ có cái thị trường/ sản phẩm nào mới mới như cái bọn dkt aff thì làm còn tạm, chứ lazada, nguyễn kim các thứ mà ra hình thức aff lâu rồi thì các bác trưởng lão ngâm cứu từ khoá rồi ngồi top hết rồi còn đâu :v

Like
    26
    Vn thì cứ search vài keyword " ma giam gia lazada" rồi làm theo thôi ) Làm theo ông nào top. Hoặc các bạn có thể viết bài giới thiệu review về các sản phẩm gia dụng, điện tử và làm nút gợi ý mua ở Lazada sẽ được như này như này chịu khó là ngon.

Like
    0
    e thấy affiliate amazon khắm bỏ mẹ, tiền cứ hơi hơi nhiều tẹo là n bem ngay :3 :3

Trang 9 / 10 FirstFirst ... 4678910 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết