Trang 7 / 10 FirstFirst ... 245678910 LastLast
Hiển thị kết quả từ 61 đến 70 / 91
    Like
    1
    Quote Được gửi bởi nhockquay0301 View Post
    chả biết các bác ấy chủ yếu tìm hiểu dropshipping thì biết tới shopify, hay là các bác ấy làm aff cho shopify là chủ yếu nên bài hướng dẫn làm dropshipping nào cũng thấy có mặt của shopify, hay là bản thân thằng shopify cũng vi diệu thật?...mình cũng đang hoang mang về lĩnh vực này, mmo rộng vc :v thôi thì 1 nghề cho chín còn hơn 9 nghề, cày mảng aff cho chắc cốp 1 tí rồi mở rộng dần
    thế bác làm bên dkt affiliate này lâu chưa? hoa hồng cao ko bác?

Like
    2
    rau cháo thêm thôi bác, chứ theo ngành affiliate này thì các bác khác bẩu nên làm amazon vớ hệ thống nước ngoài, cơ mà cái gì cũng có cái giá củ nó mà, e chơi hệ thống trong nước nó dễ để làm quen các thứ đã, hqua e nhận đc rồi :3
    ngon thì ai cũng nhảy vào rồi bác, cơ mà cũng nên thử 1 time xem sức mình với cả thị trường thế nào. bác chơi dkt aff này ko dính scam là may rồi, cơ mà chắc mấy hệ thống việt nam cũng ko dám làm ăn bố láo đâu, 1 phút bốc đồng ngàn đời bốc cít nên cũng yên tâm hơn chút :3

Like
    13
    Quote Được gửi bởi lui1tien10 View Post
    thế bác làm bên dkt affiliate này lâu chưa? hoa hồng cao ko bác?
    chưa lâu lắm đâu bro, 500k bên web với phần mềm, qc thì 1-3% nhung nghe vẻ bên uảng cáo khó ăn quá hay tại sale nó ko ra gì? :v

Like
    2
    các bác cho e hỏi ngu là cái này ko yêu cầu traffic của web đúng ko ạ?

Like
    23
    Quote Được gửi bởi heo học seo View Post
    các bác cho e hỏi ngu là cái này ko yêu cầu traffic của web đúng ko ạ?
    Không cần yêu cầu khi duyệt bác ạ
    Bán Domain Đăng Ký Từ 2010: HotExcel[.]Com

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    2
    Quote Được gửi bởi Jam View Post
    Không cần yêu cầu khi duyệt bác ạ
    bác chơi chưa bác ơi, so cái này với adsense với các thằng quảng cáo khác thì như nào vậy bác? hay nó là 2 lĩnh vực khác nhau và e đang hỏi cực ngu? :v

Like
    13
    so adsensen với affiliate thì khó so quá bạn ei. 1 thằng phải xây dựng site ngon sau đó mới đkí và kiếm tiền, 1 thằng bán sản phẩm hưởng hoa hoòng, nhiều hình thức để bán miễn là ra đơn. thế mạnh của ai thì ng đó kiếm thôi, mình nghĩ thế :v

Like
    1
    chưa lâu lắm đâu bro, 500k bên web với phần mềm, qc thì 1-3% nhung nghe vẻ bên uảng cáo khó ăn quá hay tại sale nó ko ra gì? :v
    bác đang bán gì chủ yếu đó, cho e theo với

Like
    0
    1. SEO (Cái này gắng tìm hiểu nhiểu chút nhé, muốn nhanh thì backlink, lâu với bền thì onpage cũng được nhé! Cứ bám vào key mà SEO)
    2. Chạy fb ads, cái này thì hên xui lắm, nếu bác có vốn thì e khuyên bác nên thử cái này
    3. Adw (Affilate bên mấy trang của bác nói thì e thấy hợp với cái này nhất, từ khoá cạnh tranh cpc cao quá thì cứ chọn longtail keywords mà bid)

Like
    13
    Quote Được gửi bởi Hunter7x9 View Post
    1. SEO (Cái này gắng tìm hiểu nhiểu chút nhé, muốn nhanh thì backlink, lâu với bền thì onpage cũng được nhé! Cứ bám vào key mà SEO)
    2. Chạy fb ads, cái này thì hên xui lắm, nếu bác có vốn thì e khuyên bác nên thử cái này
    3. Adw (Affilate bên mấy trang của bác nói thì e thấy hợp với cái này nhất, từ khoá cạnh tranh cpc cao quá thì cứ chọn longtail keywords mà bid)
    3. chưa dám vít mạnh sang adw bác ơi )) bao nhiêu ông làm web chạy như thế còn đau đầu chạy key gì các thứ, mình là thằng làm aff thôi nên e ko dám đú adw, bán nội tạng chứ chả chơi=)))

Trang 7 / 10 FirstFirst ... 245678910 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết