Trang 5 / 10 FirstFirst ... 2345678 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 91
    Like
    26
    Quote Được gửi bởi YoYo Nguyễn View Post
    Em SEO tốt mỗi tội gà tiếng Anh bác chỉ dậy em với L:3

- - - Updated - - -

Em SEO tốt mỗi tội gà tiếng Anh bác chỉ dậy em với L:3
    Content có thể đi mua . Quan trọng là đi link chuẩn chất lượng thôi .

Like
    54
    Làm Aff này cần cầy tay chứ thủ động khó kiếm đủ số lượng mà mình mông muốn.
    Ban đầu mình đặt nó lên web 60k traffic mỗi ngày nhưng chỉ kiếm được vài chục $ ngày cảm thấy hoan phí nên gỡ ra luôn .
    Mình dành diện tích cho các loại quảng cáo khác và cầy tay aff này bằng cách post facebook và lập danh sách mail và spam mail .
    2 cách post facebook và spam mail lập danh sách mail tốt thì mỗi ngày các bác cũng kiếm đc vài trăm $ đấy làm giàu ko khó chủ yếu là chúng ta chưa biết cách làm giàu thôi .
    Còn 1 số bí quyết nữa bác nào ở sài gòn thì cafe giao lưu chỉ bí quyết cho anh em nào chăm lao động tay chân , mấy bác thích thủ động chờ tiền vào túi thì đừng inbox e nhé
    tải mini world VN

Like
    44
    Quote Được gửi bởi byghuutran View Post
    Có ai làm affiliate amazon k? Đang làm trang tiếng anh mà thấy oải oải, đc cái k mất tiền duy trì domain và sài aws free 1 năm
    làm thử rồi không ăn thua, vì site tiếng anh thì sẽ đủ thể loại vào xem, chứ đâu phải chỉ Mỹ. mà amazon thì hình như chỉ Mỹ nó mới mua hàng. Tớ làm site tiếng anh lượt truy cập của Mỹ là cao nhất cũng chỉ 11%, phần còn lại là các nước khác trên toàn thế giới

Like
    44
    Quote Được gửi bởi nhockquay0301 View Post
    amazon nghe nói bây giờ duyệt căng đét rồi bác ợ, chưa kể lquan tới tiếng anh tiếng em nên em chả mò mẫm nữa :v
    amazon duyệt bình thường mà, bạn đăng ký được ngay, sau đó nó cho bạn 90 ngày, bạn phải bán được 1 món hàng, nếu chưa được nó cho gia hạn tiếp lần 2 cũng 90 ngày phải bán được một món thì nó mới công nhận cho bạn làm affiliate chính thức

Like
    44
    Quote Được gửi bởi su47 View Post
    Bán code website affiliate của lazada 15 triệu

demo site http://giahapdan.com/lv2/thoi-trang-nu/2
    http://dienmaydo.com/
    web này làm gì bạn. nếu bạn muốn ăn thì bạn làm website so sánh giá đó.

Like
    44
    bạn nào có code sản phẩm lazada cho tớ với, chứ dùng code mặc định của affiliate nó xấu quá,
    nó làm code kiểu này đặt lên web chắc 80 đời chưa có ai click vào nữa

Like
    13
    Quote Được gửi bởi popup View Post
    Làm Aff này cần cầy tay chứ thủ động khó kiếm đủ số lượng mà mình mông muốn.
    Ban đầu mình đặt nó lên web 60k traffic mỗi ngày nhưng chỉ kiếm được vài chục $ ngày cảm thấy hoan phí nên gỡ ra luôn .
    Mình dành diện tích cho các loại quảng cáo khác và cầy tay aff này bằng cách post facebook và lập danh sách mail và spam mail .
    2 cách post facebook và spam mail lập danh sách mail tốt thì mỗi ngày các bác cũng kiếm đc vài trăm $ đấy làm giàu ko khó chủ yếu là chúng ta chưa biết cách làm giàu thôi .
    Còn 1 số bí quyết nữa bác nào ở sài gòn thì cafe giao lưu chỉ bí quyết cho anh em nào chăm lao động tay chân , mấy bác thích thủ động chờ tiền vào túi thì đừng inbox e nhé
    sao em cũng cày tay = cách post fb, cả thằng Lazada và DKT aff đều có click mà ko thấy đơn hàng với cả khách đâu vậy bác? hay do thị trường khác nhau, e thấy bảo bên nước ngoài thì bọn tây dễ mua hàng online hơn à bác?

Like
    2
    aff(.)dkt(.)com(.)vn nghe lạ hoắc, trust ko chủ thớt?

Like
    13
    Quote Được gửi bởi newbiemmo View Post
    aff(.)dkt(.)com(.)vn nghe lạ hoắc, trust ko chủ thớt?
    trust hay ko e chưa biết, cơ mà đã từng nhận đc tiền rồi nhé bác, tháng 7+ tháng 8 vừa rồi của e đc 3 cái hợp đồng nữa nhưng tới 20 mới đc nhận tiền

Like
    2
    Quote Được gửi bởi nhockquay0301 View Post
    trust hay ko e chưa biết, cơ mà đã từng nhận đc tiền rồi nhé bác, tháng 7+ tháng 8 vừa rồi của e đc 3 cái hợp đồng nữa nhưng tới 20 mới đc nhận tiền
    cần lắm 1 cái ảnh, sao tháng 7 bác ko nhận luôn mà lại để 7+8? nó ko cho rút à? liệu bùng ko bác? :v

Trang 5 / 10 FirstFirst ... 2345678 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết