Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Hạnh phúc Kiếm thêm nhờ chạy Quảng cáo thu hoa hồng trên Web, youtube, page, blog

Chào các ae!
    Có ae nào đang có 1 kênh online (Web, youtube, page hay blog) muốn kiếm thêm bằng chạy qc thu hoa hồng không ?
    T có kênh này xin share cùng ae, cực nhiều chiến dịch cho thoải mái lựa chọn. Hoa hồng khá ổn - Mức 70k - 350k/Action(tính theo CPA nhé). Không phải đóng bất kì khoản phí nào.
    Thu hàng tháng từ 1 củ trở lên tùy kênh của các bác, có thể nhiều hơn nếu các bác chịu đầu tư chạy SEO.
    Ae ai muốn làm thì có thể để lại mail hoặc comment T hướng dẫn cho

Có gì cần hỏi thì comment nhé.
    Quote Quote

Like
    1
    E xin hương dẫn với bác ơi :>

Like
    125
    chủ topic có gì thì ghi link web aff ra luôn đi, cần gì phải bảo inbox

nhìn cái nick có chữ titan là biết sp Nga ngố tăng kích thước cậu em rồi, cái này trên lazada đã có bán giá 565k, bạn nào xài rồi mà có tác dụng thì chia sẻ với nhé.

còn làm tiếp thị ăn hoa hồng có giá trị cao là sp chắc là hàng thương hiệu lạ được nâng giá (chứ hàng thương hiệu nâng là bị phát hiện), mà khách bữa nay khôn lắm, nhãn hiệu lạ họ không mua đâu

Like
    215
    Quote Được gửi bởi vietnamesetoys View Post
    chủ topic có gì thì ghi link web aff ra luôn đi, cần gì phải bảo inbox

nhìn cái nick có chữ titan là biết sp Nga ngố tăng kích thước cậu em rồi, cái này trên lazada đã có bán giá 565k, bạn nào xài rồi mà có tác dụng thì chia sẻ với nhé.

còn làm tiếp thị ăn hoa hồng có giá trị cao là sp chắc là hàng thương hiệu lạ được nâng giá (chứ hàng thương hiệu nâng là bị phát hiện), mà khách bữa nay khôn lắm, nhãn hiệu lạ họ không mua đâu
    giá vốn chưa đến 50k.
    Mua "Vé Massage" tặng "Bao Lâu Ra ".

Like
    23
    Khách mà ngu thì họ làm gì có tiền khách mà khôn họ mới kiếm tiền giỏi chứ có ai ngu mà kiếm được tiền ko

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết