Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 21
    Like
    54
    Giải pháp nhanh nhất là nghĩ chơi facebook nhé bác .
    Chứ thật ra cảnh này của bác không ít người bị kể cả người nỗi tiếng, đừng nói đâu xa mình đây cũng bị thường ngày nhưng mình bơ đi mà sống không quan tâm
    tải mini world VN

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Quote Được gửi bởi vietducnguyen84 View Post
    không thể biết được bạn nhé , vì khi tạo face chỉ cần tài khoản email hoặc sđt xác thực , nhưng những thứ đó có thể tuỳ ý tạo mà ko cần xác minh người sử dụng là ai , mình nghĩ bạn đừng nên kết bạn với những người ko để avatar hoặc thông tin ko rõ ràng sẽ kết thúc được chuyện này thôi
    vì trang bán hàng nên mình kh thể kh cho người vào bình luận, mình chỉnh chế độ kiểm duyệt bình luận nhưng thấy kh hiệu quả, chỉ report thì nó làm nich khác

Like
    3
    Quote Được gửi bởi popup View Post
    Giải pháp nhanh nhất là nghĩ chơi facebook nhé bác .
    Chứ thật ra cảnh này của bác không ít người bị kể cả người nỗi tiếng, đừng nói đâu xa mình đây cũng bị thường ngày nhưng mình bơ đi mà sống không quan tâm
    cơ bản mình nghi ra ai nhưng không có bằng chứng là ip hay địa chỉ mac gì đó

Like
    3
    Quote Được gửi bởi vietducnguyen84 View Post
    không thể biết được bạn nhé , vì khi tạo face chỉ cần tài khoản email hoặc sđt xác thực , nhưng những thứ đó có thể tuỳ ý tạo mà ko cần xác minh người sử dụng là ai , mình nghĩ bạn đừng nên kết bạn với những người ko để avatar hoặc thông tin ko rõ ràng sẽ kết thúc được chuyện này thôi
    trang bán hàng bạn ơi, nó tạo nick ảo rồi vào nói lung tung, mình biết nó là người quen, có nói chuyện rối nhưng nó kh nhận, mình muốn tìm ra địa chỉ ip hay gì đó, có 1 cái thì nói thật kh cần chính quyền luôn

Like
    3
    bán hàng không bỏ face được bạn, cơ bản là nó gato, mình biết nó có hẹn ra nhưng nó kh nhận là nó nói, bỏi vậy chỉ cần có info xác nhận đại chỉ ip hay gì đó thì nói thật nó xác định luôn, mình cũng muốn báo công an nhưng thấy kh đáng vì nghĩ nó chỉ nói xấu mình thôi còn nhờ hacker này nọ thì mình chịu

Like
    0
    Cái này thì bó tay thôi ạ

Like
    42
    Nếu bán hàng mà nó comment cứ kệ nó. Nó comment nếu ko ưa mình xóa, nó làm gì mặc kệ. Mục đích của nó là làm bạn ức chế. Nếu bạn cảm thấy ức chết là đạt được mục đích của nó rồi. Nhớ hồi trước cái vụ nhá máy điện thoại. Cứ đêm nó nhá máy mình cũng kệ chả quan tâm gì. Riết nó chán rồi thôi à
    Đang kí

Like
    34
    Chủ topic nên áp dụng chính sách của FPT "Chó sủa cứ sủa, đoàn người cứ đi".
    "bất khả tri"

Like
    0
    đơn giản thôi mà, bạn vào chỉnh ẩn comment chứa những từ chửi tục đi là được thôi mà, dù nó tạo cả ngàn nick cũng ko xuất hiện trên bài đăng của bạn

Like
    1
    chặn nick thì trên spam có cách đó bạn, còn về do IP thì làm j có trừ khi bạn mà công anh hoặc anh Mar thì mới tìm ra được

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết