Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    2

Có ai còn quan tâm không nhỉ : Motorola chính thức ra mắt Moto Z2 Play tại thị trường châu Á

Motorola vừa tổ chức sự kiện ra mắt sản phẩm mới nhất trong dòng Moto Z Play của hãng này tại Thái Lan vào lúc 12h trưa nay (giờ địa phương).

Với màn hình Full HD Super AMOLED có kích thước 5,5 inch, trọng lượng chỉ 145g, độ dày 5,9 mm, Moto Z2 có ngoại hình hấp dẫn không thua kém bất kỳ smartphone nào hiện nay.

Camera trước và sau có độ phân giải lần lượt là 5MP và 12MP Dual Pixel với khả năng tự động lấy nét và được hỗ trợ bởi đèn flash kép.

Điểm nổi bật nhất của Moto Z2 Play là chip xử lí Snapdragon 626 mới nhất với khả năng xử lý nhanh hơn và tiết kiệm pin hơn. Với dung lượng pin 3000 mAh, thiết bị có thể hoạt động trong thời gian 30 giờ và 7 giờ tiếp theo sau khi sạc nhanh 15 phút với thiết bị TurboPower. Bắt kịp xu hướng mới nhất hiện nay, bên cạnh nút Home truyền thống, Moto Z2 Play còn trang bị thêm tính năng mở khóa bằng vân tay.

Link fulll cho các bác nhé : http ://ictnews. vn/kinh-doanh/motorola-chinh-thuc-ra-mat-moto-z2-play-tai-thi-truong-chau-a-155765. ict
    Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình
    Quote Quote

Like
    0
    không thấy có giá nhỉ???

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết