Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 13
    Like
    28

Bao nhiêu backlink một ngày thì an toàn và hiệu quả

Đây là câu hỏi của rất nhiều anh em làm seo đặt ra, Đi link như thế nào, bao nhiêu backlink thì được, backlink thế nào để vừa lên top mà lại vừa an toàn?

Tuy nhiên đây là câu hỏi khó, bởi vì sao? Bởi vì mỗi site, mỗi một từ khóa sẽ cần một số lượng backlink khác nhau. Số lượng backlink nhiều hay ít tùy thuộc vào

- Mức độ cạnh tranh của từ khóa

- Nội dung của site đó nhiều hay ít

- Site đó là site mới hay site lâu năm

Sẽ không có một công thức đi link cố định áp dụng cho mọi site. Tuy vậy nên đi bao nhiêu backlink mỗi ngày để an toàn về lâu dài, dưới kinh nghiệm góc độ cá nhân của người viết 5 textlink và 2 link trần (url) cho mỗi từ khóa là câu trả lời. Đi link là cả một quá trình, từ khóa cũng cần tích lũy đủ điểm để lên top. Khi backlink và nội dung đạt trạng thái cân bằng đủ điểm tích lũy theo thang điểm chấm của google thì từ khóa sẽ lên top

Nhưng như thế nào là đủ điểm, bao nhiêu để lên top. Google không bao giờ công bố điều này, cũng như PR không được public nữa để tránh bị dân seo thao túng.

Vậy nên quá trình đi link và theo dõi từ khóa lên top cũng như nêm gia vị mắm muối vào món ăn, bạn cần vừa làm vừa theo dõi tiến độ của từ khóa để có những điều chỉnh phù hợp cho việc đi link.
    Bán backlink DỊCH VỤ SEO; LH Phone: 0904138793
    Quote Quote

Like
    54
    Thời này backlink hết xài ròi bác viết chi cho mỗi tay làm tốn công tốn sức anh em
    tải mini world VN

Like
    1
    Quote Được gửi bởi popup View Post
    Thời này backlink hết xài ròi bác viết chi cho mỗi tay làm tốn công tốn sức anh em
    Backlink vẫn có tác dụng bạn nhé. Tuy nhiên nó ko ảnh hưởng nhiều như trc thôi

Like
    0
    Cứ đi bao nhiêu tùy thích, không có tác dụng ít cũng có tác dụng nhiều

Like
    28
    Quote Được gửi bởi popup View Post
    bậy nào
    ngay cả diễn đàn tin học bạn vẫn để link trong homepage để kéo link về, mà miệng thì lại bảo backlink hết thời

Like
    1
    Theo mình nghĩ backlink còn rất quan trọng, nhưng đừng đi ồ ạt quá mà phải chọn lựa những site có trust cao, như vậy mới hiệu quả được

Like
    1
    Bác thớt này câu bài viết, nhìn chữ ký của bác là biết dân bán backlink rồi.

Like
    28
    Quote Được gửi bởi web_owner View Post
    thằng đối thủ mình bơm các chục ngàn link nội dung nó lèo tèo mà nó vẫn đứng top
    còn mình thì cày nội dung bục mặt mà vẫn xếp sau nó mới cay, nhiều khi không thể hiểu nổi googe là thế nào nữa
    tóm lại backlink càng nhiều càng tốt đúng ko anh em? mình chăm chỉ làm nội dung mà có lên được quái đâu
    bơm link kiểu spam và dùng phần mềm bắn link thì không thọ được lâu đâu bạn
    kiểu ấy trước sau cũng đi

Like
    0
    Không dựa vào backlink thì bác lên top kiểu gì ạ. Chỉ dựa vào mỗi onpage thôi sao :3

Like
    0
    Em mới vào nghề, thấy có pro thì bảo Blacklink quan trọng, lại có pro bảo ko quan trọng nữa. Em hoang mang quá! hi.

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết