Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 13
    Like
    47

Xin Ý Kiến Các Bác Trong Trường Hợp Này

Em xin nói chi tiết về vấn đề của em và mong được các bác tư vấn:
    "Em có 1 trang web có nội dung tốt, độc quyền được lập cách đây 3 năm. Lúc vừa mới xây dựng trang web, do vội vàng nên e đã vội đăng ký GA và bị từ chối, sau đó e có mua 1 con GA US chưa PIN đặt lên, tính đến giờ con GA đã pay nhiều lần và có người hỏi mua nên em muốn bán nó đi. Bây giờ em muốn đăng ký GA cho trang web lại vì hiện nó đã phát triển rất tốt. Tuy nhiên em được biết GA có nhiều quy định nghiêm ngặt mà em lại ít kinh nghiệm nên mong các bác tư vấn 1 số vấn đề:
    1. Khi gỡ quảng cáo khỏi trang web, có cần chỉnh sửa gì trong con GA không? (Em thấy nó mục báo đã liên kết với trang web ...)
    2. Nên gỡ xuống bao lâu thì đăng ký lại?
    3. Có phải nên sử dụng 1 email mới và đăng ký trên 1 máy tính khác không?
    4. Nếu lại bị từ chối e có thể mua con GA chưa PIN khác để đặt nữa không?
    Cám ơn các bác (mong các bác thông cảm vì em hỏi hơi nhiều)
    Quote Quote

Like
    203
    Ib mình web đó, đc mình ôm cho
    Bán domain Adsense.com.vn

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    47
    Quote Được gửi bởi tên em xấu lắm View Post
    Ib mình web đó, đc mình ôm cho
    Trang web liên quan đến công việc của e nên e không bán được bác ah

Like
    33
    Cứ gỡ ads và reg thôi, chứ bác nào chắc chắn reg được thi đâu có thời gian ngồi đây để rep mà lo ngồi reg GA để bán rồi

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    47
    Quote Được gửi bởi haihasgnct View Post
    Cứ gỡ ads và reg thôi, chứ bác nào chắc chắn reg được thi đâu có thời gian ngồi đây để rep mà lo ngồi reg GA để bán rồi
    Trong con GÀ nó báo đã liên kết với trang web *** có cần xóa cái đó đi không bác nhỉ?

Like
    0
    Reg thoải mái bạn ơi. web bạn chưa reg gà nào thì càng dễ. mình có site reg 2 con gà vẫn ok. Nhưng khi reg con này thì phải tháo con kia ra. Có 1 số trường hợp site không thể đăng ký thì nó sẽ báo ngay khi bạn điền. form cũ là vậy.

Like
    47
    Quote Được gửi bởi vodanhkhach123 View Post
    Reg thoải mái bạn ơi. web bạn chưa reg gà nào thì càng dễ. mình có site reg 2 con gà vẫn ok. Nhưng khi reg con này thì phải tháo con kia ra. Có 1 số trường hợp site không thể đăng ký thì nó sẽ báo ngay khi bạn điền. form cũ là vậy.
    Em đã gỡ hết code quảng cáo trong web, ẩn toàn bộ các đơn vị quảng cáo trong GÀ, nhưng ở đây nó có 1 mục có tên của trang web, làm sao để xóa nó bác ơi???
    Link ảnh: i.[dấu cách]imgur.[dấu cách]com/i6SlEYH.[dấu cách]png (Bỏ [dấu cách] giúp em)
    Còn nữa trong phần trang web của tôi có phần trang web đã xác minh, em tắt xác minh nhưng vẫn hiện tên trang web không gỡ đi được

Like
    92
    Reg bằng web đó mình ko chắc (có thể khó) chứ đặt ad GA khác (bác đi mua) lên site đó thì vô tư (gỡ ad GA cũ sạch sẽ đi nhé)

11. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Em hỏi ngu câu các bác đừng đá gạch em..

Vậy có bác nào reg thành công trang mà đã đặt code gà trước rồi chưa?
    Dù xóa sạch code cũ và để ngưng mấy tháng trang rõ đẹp , content tốt, view cao ... Reg mỏi mòn không được bác ạ

Em xin câu trả lời ???

13. Thành viên Like bài viết này:

Like
    95
    1. Khi gỡ quảng cáo khỏi trang web, có cần chỉnh sửa gì trong con GA không? (Em thấy nó mục báo đã liên kết với trang web ...) => Méo cần làm gì cũng được
    2. Nên gỡ xuống bao lâu thì đăng ký lại? => Ngay và luôn
    3. Có phải nên sử dụng 1 email mới và đăng ký trên 1 máy tính khác không? => Tất nhiên là mail chưa có gà, và tốt hơn thì chỉ nên reg mỗi máy tính (1 địa chỉ MAC)/1 con ga tránh chết chùm, nhưng thực ra thì cùng 1 máy tính cũng k sao.
    4. Nếu lại bị từ chối e có thể mua con GA chưa PIN khác để đặt nữa không? => Được

P/s: Reg ga VN dạo này khó vl ra, nó xét duyệt thủ công và gửi mail thủ công luôn.

15. Thành viên Like bài viết này:

Trang 1 / 2 12 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết