Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Bản dùng thử: Phần mềm quản lý doanh nghiệp

Phần mềm quản lý đã trở thành một trong những công cụ không thể thiếu của bất cứ doanh nghiệp nào. Cụm từ CRM cũng trở nên thân thuộc hơn bao giờ hết trong thời đại ngày nay.

Chắc hẳn những doanh nghiệp mới biết tới loại hình phần mềm quản lý này đều băn khoăn lựa chọn giữa hằng hà sa số các nhà cung cấp (NCC) tên tuổi. Với công ty vừa và nhỏ thì những Microsoft, Salesforce, Zoho...thật sự quá xa vời. Hệ thống tính năng cơ bản nhưng mức giá thì trên trời.

Đây cũng chính là kẽ hở cho các NCC CRM khác, tiếp cận các doanh nghiệp vừa và nhỏ với mức giá dễ chịu. Đương nhiên các tính năng không hề thua kém chùm ông lớn kể trên.

Bất cứ NCC phần mềm nào cũng đều có cơ hội thuyết phục khách hàng của mình bằng Bản dùng thử. Theo ý kiến cá nhân của mình, phần mềm nào không hỗ trợ dùng thử mình sẽ bỏ qua ngay vì tính rủi ro cao khi chưa có cơ hội tương tác.

Tại Việt Nam, chúng ta có thể đặt niềm tin tại CRM Việt, Getfly, AtemisCloud, Gen CRM...Mình không liệt kê hết vì chưa tìm hiểu các phần mềm còn lại.

Mình có thể chia sẻ acc dùng thử của AtemisCloud, vì NCC này cho phép người dùng trải nghiệm toàn bộ các tính năng mà không giới hạn thời gian. Như bên CRM Việt thì chỉ được dùng thử 15 ngày, GetFly dùng thử 30 ngày.

Bạn nào quan tâm thì comment nhé. Mình sẽ trả lời :-)
    Quote Quote

Like
    34
    Các phần mềm có hay cỡ nào đều không phù hợp bởi vì toàn tiếng Anh không thôi, chỉ những công ty nước ngoài tại Việt Nam mới dùng được, công ty trong nước bó tay - kể cả cơ sở đào tạo tiếng Anh vì trên phần mềm giao diện không dễ hiểu như Windows hay Office.
    "bất khả tri"

Like
    11
    Các công ty mình đáp ứng được các chương trình cơ bản như vấn đề bị treo rồi bị lỗi đang hoạt động sẽ khiến trải nghiệm người dùng cực kỳ khó chịu.

Like
    0
    hiện tại mình cũng đc bập bẹ đọc tài liệu odoo 10. dùng thử cũng thấy dễ và hay mà
    Nội thất đồ dùng gia đình có tại: myhomea. com

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết