Trang 3 / 6 FirstFirst 123456 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 57
    Like
    0
    Khuyên bác là nên làm web hệ thống, mình chẳng biết code thì cũng chẳng cần mó gì, đa số bây giờ bọn nào chả cố gắng chuẩn SEO, tốt nhất bác nên dùng thử xem cái nào hợp với bác, em thì recommand cho bác Bizweb hoặc Nhanh nha

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    9
    Mình đang nghien cuu bizweb, cũng gian nan khi ko phải dân code nhưng sẽ quen

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    xin bác hãy chọn những chố to to có tiếng mà làm ạ, chứ giờ nhiều bọn vớ vẩn đem con bỏ chợ lắm bác ạ

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Quote Được gửi bởi BabyKA View Post
    Mình đang nghien cuu bizweb, cũng gian nan khi ko phải dân code nhưng sẽ quen
    Bizweb nghe vẻ dễ dùng nhất r bác. bác pải mò wp ấy :v đc cái wp khó nhưng khi quen rồi thì thấy thik, gì k hiểu lên social của các bác chuyên wp hỏi là đc giải đpá ngay

8. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    34
    Shopify, Sylius cũng là lựa chọn đáng giá.
    "bất khả tri"

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    URL của mấy bên khác thì m k bik tn, chứ của bên Bizweb làm ok mà bác, nó ngắn gọn và tối ưu thế còn gì. bình thường thì toàn dài khượt, xong qua các tên danh mục, rồi tên bài... bizweb làm nó sẹc luôn từ trang chủ tới trang bài luôn

12. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Khuyên bác là cứ làm 1 cái web, về khoản này 1 vote cho Bizweb, còn sau này bác có thể mày mò làm thêm vài site vệ tinh trên wordpress hay blogspot để bao vây. Còn về mạng xã hội, bác bán trên Facebook, Zalo, sàn TMĐT thì Lazada hay shopee cũng đang hot đấy

14. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    44
    theo tớ thì không cần xây web bán hàng làm gì, bạn xây dựng web bán hàng, đặt hàng, thanh toán hàng, tạo cổng thanh toán rất phiền phức
    Rồi làm web xong bạn còn phải SEO quảng cáo để web lên top, không đơn giản đâu.
    Theo tớ thì bạn nên đăng ký một gian hàng trên lazada mà bán, rất tiện lợi, không phải tốn công làm web và SEO web làm gì
    Đây là một gian hàng ví dụ nhé https://goo.gl/28h7r8

16. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Quote Được gửi bởi tuankhanhsaigon View Post
    theo tớ thì không cần xây web bán hàng làm gì, bạn xây dựng web bán hàng, đặt hàng, thanh toán hàng, tạo cổng thanh toán rất phiền phức
    Rồi làm web xong bạn còn phải SEO quảng cáo để web lên top, không đơn giản đâu.
    Theo tớ thì bạn nên đăng ký một gian hàng trên lazada mà bán, rất tiện lợi, không phải tốn công làm web và SEO web làm gì
    Đây là một gian hàng ví dụ nhé
    Công nhận như bạn nói làm web công nhận k đơn giản, phải đầu tư tiền bạc, công sức chút đỉnh đấy nhưng mình nghĩ nên làm cái web khi xác định làm ăn lâu dài, nghiêm túc, còn bán trên lazada thì cũng ok đó nếu giá của bạn rẻ mấy nền tảng web bây giờ cũng kết nối với lazada r đó, bán trên 2 kênh 1 lúc cũng ok

Like
    11
    cứ wordpress mà chiến bạn ơi
    Never Quit!!!

19. Thành viên Like bài viết này:

Trang 3 / 6 FirstFirst 123456 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết