Trang 3 / 3 FirstFirst 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 28 / 28
    Like
    0
    Thuyết âm mưu , tung tin đồn nhảm ... mục đích gì thế bác thớt =))
    Mình lập cả trăm cái email rác + 1 đống email người thân , gia đình , bạn bè , anh chị em gì mình cũng lập, chưa ai bị khóa gmail bao giờ .
    Hơn nữa Google tự hiểu email là cái rất quan trọng nên khó có trường hợp khóa tài khoản nữa , tài khoản google nó đặc biệt ở chỗ bác vi phạm các nào thì nó khóa cái đấy , vd dùng google drive mà up file bản quyền mà nó phát hiện thì nó khóa google drive , dùng blogger mà post *** , chạy adsesen trên đấy nó khóa adsense với blogger luôn .
    Khó thế bác sai phạm gì rồi , hoặc spam mail .....

2. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    68
    acc gmail mà cũng bị dis á em lập ko dưới 1000 acc gmail nhưng chưa acc nào bị dis ) kể cả có upload *** lên youtube nó chỉ dis acc youtube gmail vẫn bình thường

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    18
    Quote Được gửi bởi haoseoweb View Post
    Thuyết âm mưu , tung tin đồn nhảm ... mục đích gì thế bác thớt =))
    Mình lập cả trăm cái email rác + 1 đống email người thân , gia đình , bạn bè , anh chị em gì mình cũng lập, chưa ai bị khóa gmail bao giờ .
    Hơn nữa Google tự hiểu email là cái rất quan trọng nên khó có trường hợp khóa tài khoản nữa , tài khoản google nó đặc biệt ở chỗ bác vi phạm các nào thì nó khóa cái đấy , vd dùng google drive mà up file bản quyền mà nó phát hiện thì nó khóa google drive , dùng blogger mà post *** , chạy adsesen trên đấy nó khóa adsense với blogger luôn .
    Khó thế bác sai phạm gì rồi , hoặc spam mail .....
    Không nhảm đâu bác ơi, mình từng bị khóa rồi nhé, có 1 mail tuổi đời khá cao, lập trước 2009, rất ít dùng, có 1 lần đăng nhập lại nó bắt xác minh đủ kiểu, xác minh xong hết thì nó báo tài khoản bị khóa, không có bất kỳ hướng dẫn nào để mở khóa cả, cũng may là mail cũng không quan trọng, chứ mail quản lý domain thì cũng mệt đấy, sau sự cố này mình luôn có 1 phương án dự phòng cho mail quan trọng nếu bị khóa.

Bác nào có mail dùng vào nhiều việc quan trọng thì nên mua 1 domain .vn, không chạy web, đăng ký google app để dùng mail, google có khóa thì chuyển sang dùng mail của bên khác, đảm bảo yên tâm.
    Thu mua website giá cao, trừ site truyện, phim

Like
    125
    tui bị khóa email đây, có lẽ đã từng up phim cấp 3 lên youtube, đăng nhập vào thì báo thế này nhé
    Account disabled
    bestvideo......@gmail.com
    Google Accounts are usually disabled because Google detects a policy violation. Learn more

còn việc thông báo Email bạn bị Khóa tạm thời, rồi bắt xác minh tin nhắn là chuyện bình thường, hồi xưa mỗi lần bị thế là toát mồ hôi hột

Like
    20
    Bình thường thôi, em còn dính kiếu là email thì live nhưng ko nhận được email, cũng chả gửi email được. Cũng chả có thông tin báo là vi phạm hay abc,...xyz làm sao cơ.

Like
    6
    Ko liên quan cho lắm, các bác cho em hỏi là gmail dạng domain.com @ gmail.com có hợp lệ ko. E vừa reg gmail dạng tên miền . com (để làm gmail cho 1 dự án của e)

Like
    34
    Mình cũng mong nó khóa, lập email 2004 tới nay nó chưa thèm khóa, có hôm tức quá gửi email chửi nó, có lẽ nó vứt vào email rác hay sao ấy mà nó không thèm khóa luôn. Giờ cứ phải lâu lâu vào kiểm tra xem có bị khóa hay chưa, vẫn chưa khóa. Ai có cao kiến gì không?
    "bất khả tri"

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    95
    Em cũng 150 gmail 2004-2009 chả thấy khóa cái nào
    Bán thanh lý 1 ga content vn giá tốt

Trang 3 / 3 FirstFirst 123

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết