Trang 9 / 12 FirstFirst ... 46789101112 LastLast
Hiển thị kết quả từ 81 đến 90 / 115
    Like
    24
    Quote Được gửi bởi thatlachan View Post
    Haha chuẩn bị thu phí đấy xem thằng nào nó dùng rồi tạch luôn thì cũng vui. Mấy bố hô hào lắm xem có nạp tiền mua tài khoản ko , dùng của google free còn đảm bảo còn dùng đây mất tiền mà dữ liệu có thể mất haha, chụp hình thả thính có thu phí luôn đây gọi là bữa ăn miễn phí đấy nhỉ, đây gọi là free luôn ha. Dữ liệu bảo vệ 10 lớp lận nên yên tâm
    Mày bị ngáo đá à ? Có chữ nào nói sẽ thu phí hả?

Quote Được gửi bởi tedhive View Post
    @buavl Cá nhân mình thấy việc OneCloud gặp trục trặc với Google mang đến một thách thức và cơ hội lớn cho dân IT Việt Nam: cung cấp dịch vụ lưu trữ giá rẻ. Nếu nhiều người nhìn sự kiện này với tinh thần xây dựng thì biết đâu ngành công nghiệp đám mây lưu trữ sẽ lớn mạnh ở Việt Nam.
    Nếu vậy thì quá tốt còn gì, như vậy sẽ thúc đẩy nền CNTT vn đi lên.
    Thế giới người ta đã đi tới bước unlimited chỉ với 10$, thậm chí free, Việt Nam mình vẫn còn bán từng GB một, quá tụt hậu.

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    23
    Quote Được gửi bởi buavl View Post
    Mày bị ngáo đá à ? Có chữ nào nói sẽ thu phí hả?

Nếu vậy thì quá tốt còn gì, như vậy sẽ thúc đẩy nền CNTT vn đi lên.
    Thế giới người ta đã đi tới bước unlimited chỉ với 10$, thậm chí free, Việt Nam mình vẫn còn bán từng GB một, quá tụt hậu.
    ủa thế vẫn là bữa ăn miễn phí kèm quảng cáo à tưởng là bỏ quảng cáo chuyên qua thu phí như mem yêu cầu haha

NÓI THẬT NHA TÔI LÀ SỢ VỤ NÀY TO RA GOOGLE NÓ XIẾT CHẶT UP VIDEO LÊN GOOGLE THÌ ÉO PHẢI ẢNH HƯỞNG ANH EM MÀ ANH HƯỞNG TOÀN BỘ NGƯỜI DÙNG TỪ GOOGLE CHỨ KO CHO CÁC BỐ DÙNG CHÙA, CỨ HIỂU CÓ CÁI GÌ VN NÓ QUẨY NÁT BÉT LÀ CÓ VẤN ĐỀ MỚI PHÁT SINH TỐN KÉM LIỀN.ÉO PHẢI GIÚP CỘNG ĐỒNG MÀ ĐANG TRIỆT CỘNG ĐỒNG

Like
    24
    ủa thế vẫn là bữa ăn miễn phí kèm quảng cáo à tưởng là bỏ quảng cáo chuyên qua thu phí như mem yêu cầu haha

NÓI THẬT NHA TÔI LÀ SỢ VỤ NÀY TO RA GOOGLE NÓ XIẾT CHẶT UP VIDEO LÊN GOOGLE THÌ ÉO PHẢI ẢNH HƯỞNG ANH EM MÀ ANH HƯỞNG TOÀN BỘ NGƯỜI DÙNG TỪ GOOGLE CHỨ KO CHO CÁC BỐ DÙNG CHÙA, CỨ HIỂU CÓ CÁI GÌ VN NÓ QUẨY NÁT BÉT LÀ CÓ VẤN ĐỀ MỚI PHÁT SINH TỐN KÉM LIỀN.ÉO PHẢI GIÚP CỘNG ĐỒNG MÀ ĐANG TRIỆT CỘNG ĐỒNG
    Chào bạn thatlachan,

Mình thấy join date của bạn là 2012, mình đoán bạn cũng xấp xỉ tuổi mình, hẳn là chưa quá 35 tuổi.

Mình không rõ bạn có thù hằn từ trước với mình hay không, nhưng từ #2 page 1 tới giờ bạn cứ lẽo đẽo đi theo cắn mình.

Mình nghĩ, nếu bạn thèm xương thì mình có thể bỏ ra 500, 1 nghìn đồng mua cục xí quách ném cho bạn gặm.

Còn nếu thực sự bạn lo lắng cho cộng đồng. Mình xin chân thành khuyên bạn một cái.

CÁI ĐỊT MẸ MÀY CÂM MÕM LẠI LÀ ĐÃ GIÚP ÍCH CHO CỘNG ĐỒNG NHIỀU LẮM RỒI ĐẤY.

Mong bạn hiểu và tiếp thu.

Thân ái.

Bựavl, onecloud.media team.

5. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    Không dùng onecloud bao giờ nhưng cũng xin góp 1 tý xíu gọi là giúp bạn lúc khó khắn

Like
    0
    Bạn chỉ cho mình xem, trên thế giới, có dịch vụ nào lọc được hết tất cả nội dung thành viên up lên không?
    Ngay cả google với nền tảng AI thông minh là thế, còn không cách chi lọc dc. Thì một người bình thường như mình lọc dc chắc?

Bạn làm được không? Mình thuê bạn chỉ việc ngồi và check từng file thành viên gửi lên để xem nó nội dung gì

Còn mình, mỗi ngày ngồi xử lý mớ mail DMCA đã đủ phờ phạc rồi.
    Vậy nên tui nghĩ việc lấy lại data có vẻ ko khả quan lắm.
    Dù sao cũng sign + hi vọng lấy lại giữ liệu mấy người khác, mặc dù tui không dùng dịch vụ OC.

Like
    23
    Chào bạn thatlachan,

Mình thấy join date của bạn là 2012, mình đoán bạn cũng xấp xỉ tuổi mình, hẳn là chưa quá 35 tuổi.

Mình không rõ bạn có thù hằn từ trước với mình hay không, nhưng từ #2 page 1 tới giờ bạn cứ lẽo đẽo đi theo cắn mình.

Mình nghĩ, nếu bạn thèm xương thì mình có thể bỏ ra 500, 1 nghìn đồng mua cục xí quách ném cho bạn gặm.

Còn nếu thực sự bạn lo lắng cho cộng đồng. Mình xin chân thành khuyên bạn một cái.

CÁI ĐỊT MẸ MÀY CÂM MÕM LẠI LÀ ĐÃ GIÚP ÍCH CHO CỘNG ĐỒNG NHIỀU LẮM RỒI ĐẤY.

Mong bạn hiểu và tiếp thu.

Thân ái.

Bựavl, onecloud.media team.
    Thế gửi chú mày câu DM mày nghĩ mày làm free hay sao mà giúp cái địt, tao chỉ thấy khó chịu khi thằng như mày làm kiếm tiền mà cứ nói như làm như free vậy, thể loại nhà mày rất là bà xàm . mấy thằng ôn con nhà mày rồi cũng nát bét google hết lên thôi nha thằng ranh

Like
    0
    Buavl
    Bao giờ hệ thống mới có thể chạy đc vậy ông? tôi đợi dài cổ lun roài.
    Bán WEB Trafic 50k/day.

Like
    24
    Thế gửi chú mày câu DM mày nghĩ mày làm free hay sao mà giúp cái địt, tao chỉ thấy khó chịu khi thằng như mày làm kiếm tiền mà cứ nói như làm như free vậy, thể loại nhà mày rất là bà xàm . mấy thằng ôn con nhà mày rồi cũng nát bét google hết lên thôi nha thằng ranh
    Mày giỏi nhảy vào làm giống vậy đi xem có ra tiền không.
    Còn không làm dc thì bớt sủa cho người khác làm. OK?
    Thằng rẻ rách cặn bã, chỉ giỏi sủa với cắn.

Quote Được gửi bởi lm.tuan View Post
    Bao giờ hệ thống mới có thể chạy đc vậy ông? tôi đợi dài cổ lun roài.
    Xong thì xong rồi nhưng chưa dám cho chạy, khi nào chạy thì mình không dám hứa chắc, vì khả năng nhiều điều bất cập xảy ra lắm. Nhưng áng chừng nhanh 2 ngày, chậm thì 1 tuần nữa xong.

Like
    15
    @thatlachan Ngày xưa, Israel vì bị đồng minh thân cận là Pháp cấm vận vũ khí nên quyết tâm tự sản xuất vũ khí như xe tăng, máy bay dù lúc đó Israel còn chưa thể sản xuất được xe đạp. Nhờ đầu tư cho công nghiệp quân sự mà các ngành công nghệ cao dân sự cũng phát triển lớn mạnh. Sự nhục nhã vì kém cỏi thì ai cũng mắc phải vài lần. Quan trọng là người ta đối diện nó như thế nào. Người Do Thái từng bị ê chề vì đồng minh Pháp từ bỏ họ mà chọn các nước Ả Rập giàu có. Họ đã đối diện với sự kiện đó bằng quyết tâm tự mình sản xuất xe tăng, máy bay. Và họ đã làm được. Giờ đây, OneCloud thất bại trong việc cung cấp dịch vụ lưu trữ giá rẻ vì phụ thuộc hoàn toàn vào Google. Nếu có một khởi nghiệp quyết tâm tự tay xây dựng giải pháp lưu trữ giá rẻ cho OneCloud. Sự kiện này có thể truyền cảm hứng cho một sinh viên Bách Khoa lập nên một khởi nghiệp chế tạo và sản xuất thiết bị lưu trữ giá rẻ. Nó cũng có truyền cảm hứng cho một khởi nghiệp khác nguyên cứu sản xuất năng lượng sạch và rẻ. Thế là dần dần không chỉ ngành công nghiệp đám mây lưu trữ phát triển mà hàng loạt các ngành công nghiệp khác phát triển. Tất cả chỉ phụ thuộc vào cách dân IT Việt Nam đối diện với thất bại, yếu kém của bản thân và của đồng nghiệp.

12. 3 thành viên Like bài viết này:

Like
    457
    Quote Được gửi bởi tedhive View Post
    @thatlachan Ngày xưa, Israel vì bị đồng minh thân cận là Pháp cấm vận vũ khí nên quyết tâm tự sản xuất vũ khí như xe tăng, máy bay dù lúc đó Israel còn chưa thể sản xuất được xe đạp. Nhờ đầu tư cho công nghiệp quân sự mà các ngành công nghệ cao dân sự cũng phát triển lớn mạnh. Sự nhục nhã vì kém cỏi thì ai cũng mắc phải vài lần. Quan trọng là người ta đối diện nó như thế nào. Người Do Thái từng bị ê chề vì đồng minh Pháp từ bỏ họ mà chọn các nước Ả Rập giàu có. Họ đã đối diện với sự kiện đó bằng quyết tâm tự mình sản xuất xe tăng, máy bay. Và họ đã làm được. Giờ đây, OneCloud thất bại trong việc cung cấp dịch vụ lưu trữ giá rẻ vì phụ thuộc hoàn toàn vào Google. Nếu có một khởi nghiệp quyết tâm tự tay xây dựng giải pháp lưu trữ giá rẻ cho OneCloud. Sự kiện này có thể truyền cảm hứng cho một sinh viên Bách Khoa lập nên một khởi nghiệp chế tạo và sản xuất thiết bị lưu trữ giá rẻ. Nó cũng có truyền cảm hứng cho một khởi nghiệp khác nguyên cứu sản xuất năng lượng sạch và rẻ. Thế là dần dần không chỉ ngành công nghiệp đám mây lưu trữ phát triển mà hàng loạt các ngành công nghiệp khác phát triển. Tất cả chỉ phụ thuộc vào cách dân IT Việt Nam đối diện với thất bại, yếu kém của bản thân và của đồng nghiệp.
    Cậu bé tí hon Thumboy.com - Ngày ấy giờ còn đâu

Thà một phút huy hoàng rồi chợt tắt - Còn hơn buồn le lói suốt trăm năm !

Trang 9 / 12 FirstFirst ... 46789101112 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết