Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 24
    Like
    23
    Thấy nhiều bác đòi mua site nhưng bán giá cao thì ko muốn cứ bắt bán giá thấp quá quen mấy trò này rồi ko có thể nói gì hay hơn bán web à. 80k cứ bán 300tr xem có ai mua được ko
    Còn về ga thì vn nó bèo vậy đó bác không ngon gì như hồi xưa đâu, ga web thua xa youtube, mà yutube nhiều bác còn kêu bèo nữa kia thời hoàng kim youtube vẫn còn ngon, kiếm tiền từ youtube còn ngon hơn ga web nhiều

Like
    7
    Quote Được gửi bởi thatlachan View Post
    Thấy nhiều bác đòi mua site nhưng bán giá cao thì ko muốn cứ bắt bán giá thấp quá quen mấy trò này rồi ko có thể nói gì hay hơn bán web à. 80k cứ bán 300tr xem có ai mua được ko
    Còn về ga thì vn nó bèo vậy đó bác không ngon gì như hồi xưa đâu, ga web thua xa youtube, mà yutube nhiều bác còn kêu bèo nữa kia thời hoàng kim youtube vẫn còn ngon, kiếm tiền từ youtube còn ngon hơn ga web nhiều
    Tầm này thì không chỉ VN mà nước ngoài cũng ko khá khẩm gì đâu, các nhà quảng cáo bắt đầu rút hoặc chạy sang qc fb rồi

Like
    10
    nếu đạt 100k view, 300tr mình vẫn mua nhé, đảm bảo visit từ search. Giao dịch trực tiếp

Like
    64
    300tr có gì gọi mà cao, mình đang có site cũng tầm 80k visit nhưng giá gấp đôi "cao" của bạn mình cũng chả bán. Giá trị site dựa vào tiềm năng khai thác thôi, chả có gì gọi là cao hay thấp ở đây cả. Nhiều bác biết làm site và kiếm visit nhưng không biết cách kiếm doanh thu thì bán site để có 1 cục tiền thì cũng là 1 lựa chọn không hề tồi, rất nhiều người làm site để bán kiểu vậy nhé.

Like
    23
    Quote Được gửi bởi Klacks View Post
    300tr có gì gọi mà cao, mình đang có site cũng tầm 80k visit nhưng giá gấp đôi "cao" của bạn mình cũng chả bán. Giá trị site dựa vào tiềm năng khai thác thôi, chả có gì gọi là cao hay thấp ở đây cả. Nhiều bác biết làm site và kiếm visit nhưng không biết cách kiếm doanh thu thì bán site để có 1 cục tiền thì cũng là 1 lựa chọn không hề tồi, rất nhiều người làm site để bán kiểu vậy nhé.
    tùy lĩnh vực thôi nha ko phải cứ có visit là có tiền đâu giờ mấy site như truyện phim sắp chết hết rồi đấy, chắc hỏi người ta cũng bán đi mua xem sao bác nếu bác giỏi kiếm tiền, em thấy site bác hình như chơi được admicro ngon nên nghĩ ai cũng ngon . chứ đang chết đói hết rồi đây, gà thì bèo bọt

Like
    23
    Quote Được gửi bởi adtr View Post
    nếu đạt 100k view, 300tr mình vẫn mua nhé, đảm bảo visit từ search. Giao dịch trực tiếp
    chứ bác mua site gì vì nhiều site thể loại giá khác ông ạ, chứ ông nghĩ site nào visit từng đó cũng bán được giá vậy à tùy site lĩnh vực và có giá khác nhau chứ và tùy site lĩnh vực kiếm tiền nó cũng khác nhau đấy

Like
    0
    site của e chỉ vài triệu thôi ạ :v Vì traffic là kéo từ facebook mà :v :v

Like
    64
    tùy lĩnh vực thôi nha ko phải cứ có visit là có tiền đâu giờ mấy site như truyện phim sắp chết hết rồi đấy, chắc hỏi người ta cũng bán đi mua xem sao bác nếu bác giỏi kiếm tiền, em thấy site bác hình như chơi được admicro ngon nên nghĩ ai cũng ngon . chứ đang chết đói hết rồi đây, gà thì bèo bọt
    Mình đã nói rõ: Giá trị site dựa vào tiềm năng khai thác. Không hề nói nói có visit là có tiền
    P/s: Site vn của mình, admicro chiếm doanh thu chỉ khoảng 1/10

Like
    23
    Quote Được gửi bởi Klacks View Post
    Mình đã nói rõ: Giá trị site dựa vào tiềm năng khai thác. Không hề nói nói có visit là có tiền
    P/s: Site vn của mình, admicro chiếm doanh thu chỉ khoảng 1/10
    Tại bác nói nhiều người biết kiếm visit mà ko biết kiếm tiền. chứ người ta biết kiếm visit là họ biết kiếm tiền rồi cho nên bác nói thế đâu hợp lý.

Like
    27
    Quote Được gửi bởi giangnt1996lc View Post
    site của e chỉ vài triệu thôi ạ :v Vì traffic là kéo từ facebook mà :v :v
    Có fan page hả bạn ? hay kéo gruop. traffic fb bạn chơi GA thì bèo là đúng rồi. phải nói là bèo nhất luôn. lựa chọn chơi mgid là chuẩn đó vì dạng traffic này bạn ko lo hỏng site này nọ.
    Nếu bạn có page ngon có thể bán post trên page cho mình kiếm thêm $ nhé.

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết