Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 33
    Like
    457

Hạnh phúc 1 Phút Suy ngẫm về Khởi nghiệp

Thà một phút huy hoàng rồi chợt tắt Còn hơn buồn le lói suốt trăm năm
    Cuộc sống có thể kéo dài vô tận, nhưng con người không thể sống mãi với thời gian được. Có lúc ta phải ngẫm lại, xem ta đã làm được gì, đang làm gì và sẽ làm gì có ích cho mọi người và cho chính mình để rồi khi mọi thứ vụt tắt đi, ta vẫn còn giữ lại chút gì gọi là vinh quang và huy hoàng !
    Có ai đã và đang khởi nghiệp với ý tưởng của mình cùng nhau chia sẻ với mọi người trong diễn đàn nhé. Cảm ơn.
    Quote Quote

Like
    457
    Cám Ơn Đời Mỗi Sớm Mai Thức Dậy.Ta Có Thêm Ngày Nữa Để Yêu Thương

Like
    0
    Bác nên đưa quan điểm, suy ngẩm của mình trước rồi mới có thể yêu cầu người khác nói lên ý kiến của mình.

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    457
    Mình học và làm bên ô tô nhưng có duyên với những lần online trên mạng từ thời sinh viên từ đó bén duyên với cntt rồi đến tmdt. Nhưng mọi chuyện là không dễ dàng với thất bại đầu tiên với toàn bộ số tiền làm thêm đầu tư vào website rao vặt với hy vọng kiếm tiền từ hồi năm 2 đại học, mặc dù chưa tìm hiểu kỹ.

Like
    1
    bạn phải biết bạn giỏi cái gì, muốn biết mình giỏi cái gì thì phải dấn thân vào, chỉ có vậy thôi à.

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    4
    vãi bài này từ 2013 mà đã có phong trào khởi nghiệp rồi

9. Thành viên Like bài viết này:

Like
    457
    Quote Được gửi bởi hoangsonbk95 View Post
    vãi bài này từ 2013 mà đã có phong trào khởi nghiệp rồi
    Hi, Cũng lâu rồi bạn. Hồi còn đi học ngồi trên ghế nhà trường với bao nhiêu hoài bão và ước mơ về một ngày nào đó có 1 tương lai sáng lạng hơn. Và thế là mình nghĩ đến Cntt, như Anh Nguyễn ngọc Điệp của Vatgia.com, Nhan thế Luân - Nhaccuatui.Com, hay cái hồi sơ khai Tmdt - Ebay.vn, Nguyễn hòa Bình với Chodientu.Vn. Thế là mình nghĩ đến ThietBiXe.Com - Thiết Bị Xe Ô Tô, Đồ chơi xe hơi, Phụ kiện xe hơi, linh kiện xe, phụ kiện xe, phụ tùng xe. Vì sắp tới 2018 Thuế nhập khẩu Ô Tô sẽ về 0% tạo nên cơn sốt bùng nổ nhu cầu . Thời 2004 - 2006 Thế giới di động với nhãn hiệu ban đầu là thegioimobile.com rồi đến 2006 chuyển thành thegioididong.com là người tiên phong trong việc kinh doanh với tmdt, khi đó điện thoại đang trong thời kỳ chuyển đổi, bùng nổ ( Nhớ hồi đó ai có điện thoại di động và giá cước điện thoại đắt đỏ lắm). Đôi dòng tâm sự với anh em trong diễn đàn ddth.com, Cám ơn anh em đã quan tâm

Like
    0
    cứ khởi nghiệp đi bạn, thà 1 phút huy hoàng rồi chợt tắt, còn hơn le lói cả trăm năm

12. Thành viên Like bài viết này:

Like
    457
    Quote Được gửi bởi bmh1577 View Post
    cứ khởi nghiệp đi bạn, thà 1 phút huy hoàng rồi chợt tắt, còn hơn le lói cả trăm năm
    Cảm ơn Bạn đã cho mình thêm niềm tin và động lực, chúc anh em diễn đàn ddth.com mạnh khỏe và nhiều thành công trong công việc và cuộc sống.

https://www.KeyBanQuyen.VN- Website bán key bản quyền UY TÍN HÀNG ĐẦU.
    Like
    6
    Mình thấy giờ ai ai,nhà nhà khởi nhiều. Nó gần như 1 xu thế rồi. Giờ quan trọng mỗi cá nhân vạch lối,tìm xu hướng,... nhưng TMĐT luôn là 1 hướng đi đúng đắn.

15. Thành viên Like bài viết này:

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết