Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 14 / 14
    Like
    82
    Quote Được gửi bởi tuankhanhsaigon View Post
    Tớ lại ko đăng ký dịch vụ online của ACB, chỉ đăng ký check tài khoản chứ ko giao dịch online, vì giao dịch online sẽ mất thêm phí hàng tháng
    ACB nhận WU online vẫn phải điền những thông tin này. Em vừa nhận đây. Trước nhận bên Vietinbank thì không phải điền mà giờ Vietinbank đang tạm ngưng nhận WU online

Like
    0
    Nghề nghiệp: Tự do
    Quan Hệ: Đối Tác
    Mục đích: Quà tặng

Điền như vậy là ok nha bạn, nếu nhân viên nó bảo trong hệ thống ko có nghề tự do thì bảo nó là freelancer đó.

Like
    44
    Quote Được gửi bởi nguyenhaiduy View Post
    mình cũng vừa nhận ở acb về xong, mục nghề nghiệp thì ghi tự do vào thôi, mối quan hệ mình không ghi nhưng acb không giao cho mình phiếu xuất tiền và giấy nhận tiền wu như của maritime
    chỗ mình ACB nó giao đầy đủ mà, một tờ khai Western màu vàng, và một tờ giấy màu trắng in nội dung thông tin rút tiền, có tên là To Receive Money. Xong nhận tiền việt thì nó lại in tiếp một phiếu chi, rồi mình nộp vào tài khoản của mình thì lại có thêm một phiếu nộp tiền.

Tớ rút về sau đó nộp vào tài khoản thẻ visa debit luôn, thì Tổng cộng có 4 tờ giấy tớ mang về.

Like
    44
    Quote Được gửi bởi chanvit View Post
    ACB nhận WU online vẫn phải điền những thông tin này. Em vừa nhận đây. Trước nhận bên Vietinbank thì không phải điền mà giờ Vietinbank đang tạm ngưng nhận WU online
    nhưng nhận online cứ điền đại nó không hỏi thêm gì được.

mà đăng ký dịch vụ giao dịch ACB online tốn phí bao nhiêu một tháng zậy?

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết