Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 19 / 19
    Like
    2
    Quote Được gửi bởi 0902044440 View Post
    Giờ còn nhiều chiêu trò như là dự đoán số, bốc thăm, từ thiện ..........hằm pà lằng. Cái cách mà áp dụng thì lâu lâu áp dụng 1 lần chứ đừng áp dụng hoài đâm ra "lờn". Đi 1 số shop toàn thấy treo bảng giảm 50-70% thâm niên
    Chuẩn bác. Kiểu quanh năm treo biển 50% - 70% chỉ lừa được khách hàng đầu tiên thôi. Để chăm sóc khách hàng, khiến họ tiếp tục quay trở lại mua sản phẩm thì có thể dùng cách kiểu tích điểm đổi quà. Kiểu này thì em đang thấy 2 cách làm.
    1 là các cửa hàng họ in 1 cái card mà có ô tích, đưa KH, mỗi lần mua sản phẩm thì sẽ tích hay đóng dấu 1 dấu. Hoàn thành chuỗi đấy thì được hưởng quyền lợi nào đó.
    2 là sử dụng phần mềm như phần mềm Sapo có cái tích điểm đổi quà cho khách hàng. Em thấy cái này hay hơn, khoa học hơn, khách họ k cần phải giữ tờ card đấy (nhỡ mất thì lại k được tính tiếp) mà cửa hàng cũng quản được khách, nắm được tình trạng mua hàng của khách, tùy chọn tích điểm theo đơn hàng, theo chi phí đơn hàng... Với các khách hàng mà còn 1 lần mua nữa là được nhận được khuyến mại thì cửa hàng có thể gửi luôn cho họ 1 tin nhắn kiểu "Chỉ còn 1 lần mua nữa bạn sẽ được nâng cấp lên khách hàng vip của cửa hàng và nhận được giảm giá 10% cho tất cả các đơn hàng từ sau đó. Vậy còn chần chừ gì mà không đến mua hàng ngay nào" Kiểu thế sẽ kích thích hơn.

Like
    0
    Đây là một số chiêu câu khách khá lâu rồi thì phải

Like
    2
    Bác có chiêu thức nào mới không? chia sẻ cho anh em với nào? Em thì sau khi dùng nhiều chiêu thì thấy mấy chiêu này hiệu quả nhất nên chia sẻ với anh em thôi.

Like
    1
    Cảm ơn chủ thớt nhé

Like
    1
    Chiết khấu sản phẩm thực tế tiết kiệm chi phí hơn so với chiết khấu theo phần trăm giá trị hóa đơn. Thay vì giảm 30% cho hóa đơn 1 triệu, sẽ tiết kiệm chi phí hơn nếu bạn tặng khách hàng 1 sản phẩm được bán với giá 300.000đ, bởi thực tế sản phẩm này sẽ có mức giá vốn thấp hơn 300.000đ.

Like
    191
    Nói thật là mình biết một số nick ở đây (kể cả chủ thớt) đang seeding cho phần mềm S--A--P---O nhé, nhưng lần này không đến nỗi quá lộ liễu như các topic khác.
    Các bạn nên dừng quảng cáo sau post này của mình, hoặc cứ tiếp tục và mình méc BQT ban nick

Like
    1
    note lại để khi nào có thể sử dụng

Like
    1
    cái này cũng nhiều người làm

Like
    0
    Giờ có thêm trò lai-trym nữa các bác ợ !

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết