Trang 6 / 6 FirstFirst ... 3456
Hiển thị kết quả từ 51 đến 59 / 59
    Like
    0
    Chào bạn ,

Sẽ đến lúc nào đó bạn sẽ biết chúng tôi là ai.

Quote Được gửi bởi canhme View Post
    Trả lời câu hỏi to nhất ?
    Sao phải ẩn thông tin domain ?

Like
    10
    Quote Được gửi bởi poprevenue View Post
    Chào bạn ,

Sẽ đến lúc nào đó bạn sẽ biết chúng tôi là ai.
    Vâng xin chào scammer ! Có câu hỏi cũng vòng vo, không tử tế gì, ae tránh nhanh còn kịp, ko lại mất hộp sữa

Like
    0
    Chào bạn canhme ,

Chúng tôi bảo đảm không scam nếu bạn gửi traffic tốt nhé. Có ai gửi traffic tốt mà không được trả tiền cứ vào đây report.
    Tôi hỏi lại một lần nữa là bạn đi bán traffic để lấy tiền hay đi tìm thông tin về domain vậy ??. Chúng tôi chỉ đơn giản là đi mua traffic và trả tiền thế thôi. Nếu bạn có thể để lại tên, tuổi, Chứng minh thư, nơi sinh, nghề nghiệp và địa chỉ email của bạn và một số thông tin cá nhân ở đây tôi sẽ gửi lại thông về chúng tôi cho bạn OK ??

Vâng xin chào scammer ! Có câu hỏi cũng vòng vo, không tử tế gì, ae tránh nhanh còn kịp, ko lại mất hộp sữa
    Được sửa bởi poprevenue lúc 15:19 ngày 28-02-2017

Like
    10
    Chào bạn canhme ,

Chúng tôi bảo đảm không scam nếu bạn gửi traffic tốt nhé. Có ai gửi traffic tốt mà không được trả tiền cứ vào đây report.
    Tôi hỏi lại một lần nữa là bạn đi bán traffic để lấy tiền hay đi tìm thông tin về domain vậy.
    vào report để làm gì ? tiền mất vào đây chửi nhau ah, hạ màn đi

Like
    0
    Chào bạn canhme ,

Bạn không nhìn thấy chúng tôi vẫn đang phát triển và có uy tín trên rất nhiều các quốc gia sao chúng tôi phải nghe bạn ?
    Hiện với sự làm việc uy tín của chúng tôi vì vậy chúng tôi đang có sô publishers chất lượng ở các quốc gia khác. Đó là lý do tại sao chúng tôi vẫn đang phát triển và tồn tại. Hãy xem lại bạn là bạn bị mất tiền hay các adnetwork trả tiền nhầm tiền cho traffic của bạn.

vào report để làm gì ? tiền mất vào đây chửi nhau ah, hạ màn đi
    Được sửa bởi poprevenue lúc 15:37 ngày 28-02-2017

Like
    0
    Site mình 1 tháng 2tr7 sessions
    11tr page view.
    Mà đặt quảng cáo mgid toàn hiện mấy em hở zú hở mông nhìn phản cảm quá.
    Bác nào ở đây biết net CPC CPM nào uy tín giới thiệu cho mình với. Có hậu tạ chu đáo ^^!

Like
    0
    Chào bạn conchimrung ,

Chạy pop của bên mình đi bạn.

Quote Được gửi bởi conchimrung View Post
    Site mình 1 tháng 2tr7 sessions
    11tr page view.
    Mà đặt quảng cáo mgid toàn hiện mấy em hở zú hở mông nhìn phản cảm quá.
    Bác nào ở đây biết net CPC CPM nào uy tín giới thiệu cho mình với. Có hậu tạ chu đáo ^^!

Like
    23
    Chào bạn ước mơ ,

Không phải là cùn mà là nói sự thật. Các publishers ở các quốc gia khác họ thích sự nói thẳng và họ chỉ quan tâm đến họ kiếm được bao nhiêu tiền nếu họ gửi traffic tốt cho chúng tôi và họ có nhận được tiền hay không. Còn ở việt nam thì khác quan tâm đến rất nhiều thứ nao là thông tin domain, nào là site có đẹp mắt hay không nhưng gửi traffic cheating là chủ yếu. Mình hỏi bạn là bạn lấy cơ sở nào mà nói website của chúng tôi bán $500 không có người mua vậy ??? hay chỉ đoán mò và đoán theo ý kiến cá nhân của bạn.
    Đã bảo r, càng tl càng thấy độ nghiệp dư trong từng câu nói. Bác nghĩ em muốn comment cho topic bác lên top lắm hả? Em thấy tl ngứa tai quá nên em vào comment

9. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Chào bạn ước mơ ,

Bạn ngứa tai và vào comment là sự thành công của chúng tôi. Vì cái gì cũng có người khen kẻ chê mà. Dẫu sao chúng tôi cũng cảm ơn vì những lời bình của bạn. Đối với chúng tôi thì publisher chất lượng là quan trọng và cũng chúc bạn có nhiều sản phẩm thành công và kiếm được nhiều tiên. Chúng tôi sẽ có những điều chỉnh cần thiết đối với tất cả các comment góp ý của các bạn. Khi nào bạn có một sản phẩm tốt mà có đủ tin cậy đối với chúng tôi hy vọng chúng ta có thể cộng tác với nhau.

Best Regard
    PopRevenue Team

Quote Được gửi bởi ước mơ View Post
    Đã bảo r, càng tl càng thấy độ nghiệp dư trong từng câu nói. Bác nghĩ em muốn comment cho topic bác lên top lắm hả? Em thấy tl ngứa tai quá nên em vào comment
    Được sửa bởi poprevenue lúc 10:04 ngày 01-03-2017

Trang 6 / 6 FirstFirst ... 3456

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết