Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    0

Share theme Porto bản quyền (wordpress) miễn phí

Vừa qua mình có sử dụng theme porto wordpress để làm 1 cái site cá nhân cho vui, tại rãnh quá.
    Tất nhiên theme này mình mua chứ ko phải nulled.
    Mình về đầy đủ, thêm Yoast SEO này nọ.
    Và bắt đầu viết khoảng 4-5 bài.
    Thì ko tin được là ngay ngày hôm sau nó đã lên trang 3. Và hiện tại nó cũng vẫn đang ở đấy…
    Mặc dù mình tập tành SEO chứ chả biết nhiều…
    Với từ khóa cũng đáng để đầu tư: “thiet ke website gia re sai gon“

Bạn có thể search và tìm thấy website mình ở trang 3 là trantien(dot)xyz với bài viết “Thiết kế website giá rẻ khu vực Sài Gòn”

Chắc có lẽ trước đây mình gà quá nên ko để ý đến cái Yoast SEO, mình là dân tay ngang…
    Nhưng thực sự đúng, là nếu làm theo gợi ý trong Yoast SEO cho từng bài viết thì mình nghĩ đã rất ok rồi.
    Mình viết bài này cũng chỉ mong nhấn mạnh lại cho các bạn chuyên content nên tận dụng tối đa công cụ miễn phí này…
    Mình cũng nghĩ 1 phần do cái theme porto nó cũng rất ok trong việc SEO onpage.
    Nên sau bài viết này mình quyết định share theme này miễn phí cho các bạn.
    Các bạn chịu khó vào link bài viết của mình để xem cách nhận theme nha (mình xin tí traffic)
    --> trantien(dot)xyz và trên thanh menu BLOG, các bạn vào đó và tìm đến bài Share theme Porto bản quyền (wordpress) miễn phí
    Mình sẽ phản hồi ngay khi nhận được.
    Theme mình mua trên themeforest nên update vô tư.
    Khi nào cần cứ p.m mình.

P/s: mình mới check, thấy từ khóa dài "thiet ke website gia re khu vuc sai gon" của site trantien(dot)xyz mình đã lên trang 1 mà mình ko phải làm chi cả. Lợi hại của theme hay lợi hại của việc làm theo Yoast???
    Thiết kế website giá rẻ Sài Gòn | trantien . xyz
    Quote Quote

Like
    0
    Share đâu bác! XIn link tải với!

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết