Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 31
    Like
    0

Hấp dẫn đây ! Tăng 10% doanh thu của bạn và iPhone 7 từ công ty quảng cáo AdNow!

Mạng quảng cáo AdNow tạo điều kiện tốt cho bạn kiếm tiền từ trang web của bạn: Hãy đăng 3 ô quảng cáo trên trang web và nhận 10% từ doanh thu hàng ngày của bạn.

Ngoài ra các bạn còn có cơ hội Trúng iPhone 7, Ipad, Iwatch, hoặc Ipod Shuffle!

Đăng 3 ô quảng cáo AdNow lên trang web của bạn trước ngày 01 tháng 03 và bạn sẽ chắc chắn là người tham da có thể nhận được các phần quà đáng giá.

Tìm hiểu thêm thông tin tại đây.
    Quote Quote

Like
    0
    quảng cáo của thằng adnow với migd kinh bỏ bu, vô toàn hình vếu với loạn luận. Kéo xuống nta lại tưởng mình coi web ***

Like
    3
    Thằng này paid nhây lắm...........

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tacneplong View Post
    quảng cáo của thằng adnow với migd kinh bỏ bu, vô toàn hình vếu với loạn luận. Kéo xuống nta lại tưởng mình coi web ***
    Quảng cáo bên Adnow bạn có thể dễ dàng lọc hình ảnh kinh dị và hình ảnh người lớn trong phần tạo widget, nếu bạn gặp khó khăn trong việc lọc quảng cáo, bạn có thể liên lạc trực tiếp tới SP của bạn, bạn sẽ nhận đc sự giúp đỡ ngay. Cho nên mình nghĩ đây ko phải là vấn đề. Nếu k khó thì bạn hãy để lại id của bạn tại đây, rồi mình sẽ giúp.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi devuong2010 View Post
    Thằng này paid nhây lắm...........
    Có nhiều nguyên tố dẫn đến Việc paid chậm: 1) Là phương thức thanh toán mỗi 1 phương thức thanh toán có thời gian paid của nó, trong lúc điền thông tin thanh toán chắc bạn cũng đã đọc; 2) Đôi lúc có những acc bị nghi ngờ vào việc cheat traffic, những acc đó sẽ qua quá trình kiểm tra sau khi kiểm tra ok sẽ đc nhận thanh toán ngay. 3) Nhiều bạn điền thông tin thanh toán sai, hoặc điền tên k đúng cách nên bên ngân hàng nhận thường giữ lại để kiểm tra, nếu như vậy thì bạn nên đến ngân hàng xác nhận thông tin cá nhân; Còn phần lớn nếu k có vấn để gi thì các webmaster nhận tiền thường xuyên và đúng thời hạn.
    Cách tốt nhất để ngăn việc thanh toán chậm là viết ticket cho SP của bạn, nếu bạn chưa nhận đc tiền trong thời gian hơn 1 tuần. Sp của bạn sẽ kiểm tra và tọa thanh toán sớm cho bạn.

Like
    13
    làm sao để cài được ads 300x250 vậy chủ thớt.
    Tôi Thích Blog

Like
    0
    Để đặt vừa vào trong kích thước đó mình nghĩ bên bạn nên cài đặt hiển thị 4 ô quảng cáo (2 trên, 2 dưới). Trong phần code gắn thêm phần này (style="width: 300px; height: 250px") ví dụ <div id="SC_TBlock_145770" class="SC_TBlock" style="width: 300px; height: 250px">loading...</div>. Nếu cần hướng dẫn cụ thể hơn liên lạc với mình qua skype nhé. Skype:vnadnow, email:vn@adnow.com

Like
    13
    Bạn bị đầy tin nhắn rồi không gửi được nữa.
    Tôi Thích Blog

Like
    0
    Quote Được gửi bởi minhpham4r View Post
    Bạn bị đầy tin nhắn rồi không gửi được nữa.
    vậy add mình qua skype bạn nhé.

Like
    13

Support ad-now

Quote Được gửi bởi Ad-Now View Post
    vậy add mình qua skype bạn nhé.
    của mình nó hiện mỗi chữ loading là sao bạn.
    Tôi Thích Blog

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết