Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 20
    Like
    2
    mình phải làm gì đây

Like
    0
    chả cần làm gì hết bác ah, chờ đến 22 lãnh tiền thôi, nếu GA của bạn chỉ có 1 account YT mà account này chết do spam thì chẳng sao cả, GA khó chết lắm, đừng liên kết kênh nào vào GA này nữa là được, chả cần xóa gì cả.

Like
    125
    mình là ví dụ cụ thể đây:
    - chết kênh email A, sau đó lấy 1 kênh khác của email B (đã sống 2 năm ko sao) để liên kết vào adsense email A đó thì nửa tháng sau chết nốt

- bạn cần cân nhắc, kênh khác thì nên tạo adsense mới hoặc join net

Like
    0
    bạn muốn chiến tiếp thì tạo kênh mới GA mới mà chiến, còn GA củ chờ lãnh tiền thôi.

Like
    44
    Quote Được gửi bởi Dan Tran View Post
    2, 3 mà ko vì phạm gì thì thôi chứ có liên quan gì đâu.
    Tài khoản bạn này bị khoá được gửi email thông báo thì chắc hẳn vì phạm gì rồi, spam này nọ.
    hình như bạn này chưa bao giờ dùng youtube nhỉ? Forum này đã biết bao nhiêu người bị chết kênh dù không vi phạm đó thôi.
    Bạn cứ tưởng vi phạm mới chết kênh ah, đối với người dùng VN, thích thì nó khóa thôi, không cần biết vi phạm hay không

Like
    44
    Quote Được gửi bởi nqstv View Post
    Để Nguyên si không làm gì hết thì đến 21 22 quét GA có bị die không các bác vì mình mới chơi 2 tháng thôi. hay phải xóa kênh thay thế liên kết kênh mới. hôm nay 15 rồi, đang cảm thấy sợ hãi. số tiền cũng kha khá kha khá
    kênh 2 tháng mà tiền đã kha khá thì chắc chắn có vấn đề gì mờ ám....(theo kinh nghiệm bản thân)

Tớ ví dụ nha, kênh này
    https://www.youtube.com/channel/UCaM...6IbqgSQ/videos

đây là kênh không chính chủ, ca sỹ giấu mặt, up mỗi một video, một tuần mà có 211.000 lượt xem, gõ từ khóa ca sỹ giấu mặt nó lên top 1 luôn.
    Nếu để tự nhiên, dù có quăng link lên facebook, lên mạng xã hội cũng không thể có kết quả như thế được.

Like
    2
    nếu chờ để thanh toán thì GÃ không có lượt click có bị die k. Pin chưa nhận đc. bao lâu mới nhận đc pin vậy các bác
    Nam Mô A Di Đà Phật

Like
    2
    hix kháng cáo đâu không biết ,tôi chết hết kênh 4 kênh 4 ngày liên tiếp. nản .. chuyển qua làm content vô net thôi

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tuankhanhsaigon View Post
    kênh 2 tháng mà tiền đã kha khá thì chắc chắn có vấn đề gì mờ ám....(theo kinh nghiệm bản thân)

Tớ ví dụ nha, kênh này
    https://www.youtube.com/channel/UCaM...6IbqgSQ/videos

đây là kênh không chính chủ, ca sỹ giấu mặt, up mỗi một video, một tuần mà có 211.000 lượt xem, gõ từ khóa ca sỹ giấu mặt nó lên top 1 luôn.
    Nếu để tự nhiên, dù có quăng link lên facebook, lên mạng xã hội cũng không thể có kết quả như thế được.
    Đa số kênh chết đều không cheat chiếc gì hết, tôi cũng 2 kênh die, làm chơi, up có mấy clip girl xinh, với mấy con thú cưng, clip ko bị bản quyền gì hết, ngày cũng chưa được 1 đô, làm cho vui vậy thôi mà nỡ lòng nào nó xóa kênh không trả đồng nào . Bọn youtube này chắc đói lắm rồi, bao năm thua lỗ giờ phải xóa kênh kiếm tiền.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nqstv View Post
    nếu chờ để thanh toán thì GÃ không có lượt click có bị die k. Pin chưa nhận đc. bao lâu mới nhận đc pin vậy các bác
    nếu từ nay đến cuối tháng chưa nhận đc pin thì tháng sau Ga sẽ thanh toán, còn pin đợt 12-1 thì khoảng qua đầu tháng 2 sẽ nhận đc

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết