Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 37 / 37
    Like
    44

Youtube đang lừa gạt người dùng Việt Nam

Quote Được gửi bởi adbn View Post
    Mình xin giải đáp thắc mắc của chủ topic thế này (theo ý mình):
    - Email account-appeal nó chỉ có nhiệm vụ gửi thông báo đi chứ không có nhiệm vụ nhận/trao đổi email, đó là lý do vì sao khi bạn gửi email trực tiếp vào tài khoản này, nó báo là địa chỉ nhận không hợp lệ, chú ý là không hợp lệ chứ không phải không tồn tại nhé. Ở trong email thông báo không hợp lệ nó cũng có nói bạn muốn gửi support thì vào link kia, chứ email đó của nó không có nhận email support đâu, chứ lừa lọc gì
    - Youtube nó rất to, không cần lừa gì ai cả, nó thích là nó làm thôi, chẳng việc gì phải lừa. VN cheat choác reup tè le nên nó có chính sách nặng tay hơn thôi
    - Bất cứ công ty lớn nào cũng có hệ thống và quy trình hẳn hoi, các bác cố tình làm sai quy trình (gửi email yêu cầu support lung tung loạn xạ) nhiều khi khiến quá trình xử lý trì trệ hơn thôi.
    Ôi thế àh? Thế sao ngày 12/12 tớ nhận được email trao đổi trả lời? Chắc tớ là Siêu VIP nên mới được trả lời hả? (Xem hình ở trên)

thôi đóng topic là vừa mất công kêu tui câu views ( câu views tui được cái gì ta? Tui cũng hông bít nữa)
    Được sửa bởi tuankhanhsaigon lúc 08:39 ngày 08-01-2017

Like
    27
    Em bị đi kênh content sạch sẽ, trước giờ chả có ch chết gì hết. Kháng thì nó cứ khất là đang xem xét, ngày nào cũng chỉ 1 mail giục, đến ngày thứ 8 thì nó khóa luôn contact vs yt-partner . có phải như đang chặn họng không các bác. đm nhà nó
    Ngày ngày khó nhọc chăn Gà

Like
    7
    Quote Được gửi bởi tuankhanhsaigon View Post
    Ôi thế àh? Thế sao ngày 12/12 tớ nhận được email trao đổi trả lời? Chắc tớ là Siêu VIP nên mới được trả lời hả? (Xem hình ở trên)

thôi đóng topic là vừa mất công kêu tui câu views ( câu views tui được cái gì ta? Tui cũng hông bít nữa)
    Email đó nó chỉ thông báo cho bạn về lỗi bạn mắc, nếu thắc mắc thì xem thêm link nó gửi kèm chứ không hề nhắc đến việc trao đổi thêm nhé.

Like
    125
    Chắc chắn là có lý do nào đó, có thể vì kênh nhiều quá, youtube bị nhà quảng cáo phàn nàn là không có hiệu quả, lãng phí tiền, nên nó dọn sạch sẽ bãi rác trước, một mặt là để dằn mặt mọi người đừng có tạo kênh linh tinh nhiều quá, bảo đảm ông nào được thả kênh thì sau này sẽ ít dám tạo nhiều kênh mới

Mình cũng xin chia buồn với nhiều bạn, mình biết nhiều bạn chết còn đau đớn hơn mình nhiều (dựa trên số sub hay thu nhập), “Cuộc sống vốn không công bằng - Hãy tập quen dần với điều đó.” - Bill Gates nếu là quản lý của Youtube sẽ nói với bạn như thế.

p/s: móa nó thằng youtube, từ ngày nó giết kênh, làm ông ngày nào cũng phải đăng nhập vào các kênh linh tinh xem thử nó có chết chưa, thật phiền phức

Like
    4
    Đồng tiền đi liền với sức lao động và chất lượng sản phẩm. Mấy bác spam nhiều quá làm giảm chất lượng quảng cáo google nó phải xử lý thôi.
    Kiếm Tiền Với Shopify: thongtingiatri[.]com

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    thôi thì đành chịu vậy.sài đồ của nó thì chịu thôi

Like
    1
    Khi kênh bạn đạt 100k sub sẽ có người trực tiếp hỗ trợ giúp đỡ cho kênh và có thể gửi email trực tiếp cho bộ phận Creator. Mình thấy nó khá chu đáo trong việc hỗ trợ những kênh có tiềm năng phát triển.

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết