Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    457

Hạnh phúc Tư vấn Học Seo Website INet - VietMoz - Daotaoseo.com

Mình cần các Anh em diễn đàn đã và đang học - đi làm Seo website tư vấn với ạ, mình cũng thấy một số Anh nói đi thực tập ở 1 số công ty Seo ( vừa học nghề lại có phụ cấp ). Em thì không chuyên Cntt nhưng muốn học thì cái nào tốt hơn và bài bản hơn . Cám ơn!
    Quote Quote

Like
    1
    Đi học SEO bạn sẽ có được kiến thức cơ bản nhất (kiến thức tổng quan), sau khi đi học bạn xin đi thực tập vừa có lương vừa bổ sung thêm kiến thức. Nếu có bạn bè thì nhờ họ hướng dẫn thêm cho.

Like
    457
    Cám ơn Bác đã tư vấn.

Like
    6
    vậy ở hcm học ở đâu tốt chỉ mình với. Thanks

Like
    17
    các bác cho e hỏi, platform thì tiếng anh nhưng nội dung web là tiếng việt, ví dụ như trang: http://flirt.vn của e có seo đc k các bác
    muvuongquyen. com cuộc đua vẫn đang bắt đầu

Like
    457
    Mình nghĩ người Việt dùng hàng việt bác à. Nhiều tên miền tiếng anh nhưng lại .Vn hoặc .Com.Vn thì không hay cho lắm Bác à.
    Như của em thì cái Tên miền đã nói lên tất cả rồi đó. Hihi - Pr luôn. http://www.thietbixe.com/ - Thiết Bị Xe Ô Tô - Thiết Bị Xe Nâng - Thiết Bị Xe Cơ Giới - Đồ Chơi Xe Hơi - Phụ Kiện Xe Hơi . ( Tên miền theo từ khóa . keyword )

Like
    2
    Mình cũng đang làm SEO cho cty, nên học 1 khóa cho bài bản bạn ạ, thì mới dễ xin việc sau này được. Chứ tự học rồi làm nhiều khi nó lan man ra tự làm khó mình. Còn học SEO thì ở SG mình thấy DGM của ông Chính may ra còn đc, chứ Vietmoz thì mình thấy có gì đó trong cách làm SEO của bên họ khá cứng nhắc, nhất là cái vụ công thức tính số lượng backlink, nghe ảo lòi lắm ( vì mình từng nghe đồng thời 2 ông này làm cái Semina nho nhỏ về SEO rồi nên đánh giá theo quan điểm cá nhân )

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    457
    Quote Được gửi bởi thanhtan2001 View Post
    Mình cũng đang làm SEO cho cty, nên học 1 khóa cho bài bản bạn ạ, thì mới dễ xin việc sau này được. Chứ tự học rồi làm nhiều khi nó lan man ra tự làm khó mình. Còn học SEO thì ở SG mình thấy DGM của ông Chính may ra còn đc, chứ Vietmoz thì mình thấy có gì đó trong cách làm SEO của bên họ khá cứng nhắc, nhất là cái vụ công thức tính số lượng backlink, nghe ảo lòi lắm ( vì mình từng nghe đồng thời 2 ông này làm cái Semina nho nhỏ về SEO rồi nên đánh giá theo quan điểm cá nhân )
    Cảm ơn góp ý của Bác nhé, chúc bác thành công trong công việc và cuộc sống ^^

Like
    17
    web thớt đẹp thật nhưng mà rối mắt quá, quá nhiều sản phẩm trên index
    muvuongquyen. com cuộc đua vẫn đang bắt đầu

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết