Trang 3 / 18 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 179
    Like
    47
    Quote Được gửi bởi Nocenter View Post
    Nó mới chỉ bảo có thể thôi mà các bác ^^ tiếp tục hi vọng nào còn có 6 ngày nữa là biết kết quả ak -_-
    nó nói rõ luôn rồi còn hi vọng gì , giờ chỉ hi vọng nó tổng kết tháng 11 thôi .

Like
    44
    Đưa nó vào danh sách Scam đê

Like
    0
    Nó nói vậy có nghĩa là doanh thu tháng 1 sẽ bị trễ vào tháng tơi( tháng 2), chứ nó không nói tháng 11 và tháng 12 bị trễ, cứ hy vọng thôi mấy bác ơi.

Like
    43
    Có bác nào nhận thông báo bằng tiếng Anh không? Kênh mình quốc gia: Mỹ, ngôn ngữ tiếng anh, mà nó gửi thông báo tiếng việt. Từ chiều tới giờ cũng toàn các bác nhận thông báo tiếng việt? Hay là nó CHỈ gửi cho VIỆT NAM?

Like
    2
    Quote Được gửi bởi zhugeliangvn View Post
    Có bác nào nhận thông báo bằng tiếng Anh không? Kênh mình quốc gia: Mỹ, ngôn ngữ tiếng anh, mà nó gửi thông báo tiếng việt. Từ chiều tới giờ cũng toàn các bác nhận thông báo tiếng việt? Hay là nó CHỈ gửi cho VIỆT NAM?
    Thì bạn ở VN còn gì, thay đổi cái đó cũng thế thôi. VN nằm đầu bảng blacklist của cu Gồ mà. )))

Like
    42
    Có lẽ doanh thu của nó không đạt mà chủ yếu là của các thánh cheat, reup ... và bị report nhiều quá ròi mệt mỏi nên nó chảm theo phương châm "chảm thừa hơn bỏ sót" ^.^
    Đang kí

Like
    43
    Quote Được gửi bởi Dan Tran View Post
    Thì bạn ở VN còn gì, thay đổi cái đó cũng thế thôi. VN nằm đầu bảng blacklist của cu Gồ mà. )))
    Cái mình thắc mắc là trước các thông báo nó sẽ gửi theo cài đặt ngôn ngữ của mình, mình cài là tiếng anh thì nó gửi thông báo tiếng anh, cài tiếng việt thì gửi tiếng việt.

Còn đợt này nó chỉ gửi thông báo tiếng việt, chưa thấy bác nào được gửi thông báo tiếng anh cả. Mà cũng mới chỉ thấy người việt phản hồi là nhận thông báo này, chưa thấy người nước ngoài phản ánh.

Like
    2
    Quote Được gửi bởi zhugeliangvn View Post
    Cái mình thắc mắc là trước các thông báo nó sẽ gửi theo cài đặt ngôn ngữ của mình, mình cài là tiếng anh thì nó gửi thông báo tiếng anh, cài tiếng việt thì gửi tiếng việt.

Còn đợt này nó chỉ gửi thông báo tiếng việt, chưa thấy bác nào được gửi thông báo tiếng anh cả. Mà cũng mới chỉ thấy người việt phản hồi là nhận thông báo này, chưa thấy người nước ngoài phản ánh.
    Ừ thì mình hiểu mà, nhưng nó bất chấp vì là người VN đấy, hihi.
    Của mình ko có thông báo, tại kênh tổng kết ko bao giờ tới 100 :v

Like
    1
    Mệt đây, anh em sẽ phải đợi chờ mòn mỏi mong có lúa mua sắm Tết đây.

Like
    44
    Quote Được gửi bởi Dan Tran View Post
    nó căn cứ vào IP máy tính của ông đó, ông dùng IP VN thì có đổi Quốc gia đi đâu nó vẫn biết ông là người Việt nam

Trang 3 / 18 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết