Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8
    Like
    19

Nhờ tư vấn về quảng cáo Facebook lãnh vực quần áo trẻ em

Chả là em mới chuyển qua lãnh vực kinh doanh và mặt hàng em đánh vào là "quần áo trẻ em cao cấp". Hiện tại, em chỉ đang quảng cáo trên facebook. 1 ngày tầm 30k đổ lại được khoảng 1, 2 đơn hàng. Có ngày không có đơn nào.

Có pro nào rành về lãnh vực này thì cho em xin ý kiến. Em chạy quảng cáo như vậy là ổn không? Ai có lòng tốt thì share dùm em cách tối ưu để chạy không tốn tiền càng tốt.

Có cách nào focus những khách hàng thấy hàng đẹp, chất lượng tốt là mua không? Em chạy quảng cáo mà khách toàn hỏi, báo giá, với ship thì im luôn. Hàng của em chất lượng vải tốt, được nhiều khách háng review lại ok hết 99%, giá cũng mềm hơn các shop do lấy trực tiếp từ xưởng của người thân gia đình

PS: em không biết mục này post vào mục nào. Có gì ad move dùm em sang đúng chuyên mục nhé.

Tks mọi người đã đọc bài viết. Chúc mọi người sức khỏe!!!
    Quote Quote

Like
    19
    Xin tư vấn về lãnh vực này có ai rành ko ạ?

Like
    0
    mình cũng đang định mở shop online

Like
    19
    Quote Được gửi bởi deetei View Post
    mình cũng đang định mở shop online
    Mình thì mở rồi đủ thứ phải lo, nguồn, trưng bày đủ thứ. Giờ xong hết thì lo làm sao bán được hàng. Đang xin kinh nghiệm của tiền bối đi trước -_-

Like
    44
    Quote Được gửi bởi chuyensangw View Post
    Mình thì mở rồi đủ thứ phải lo, nguồn, trưng bày đủ thứ. Giờ xong hết thì lo làm sao bán được hàng. Đang xin kinh nghiệm của tiền bối đi trước -_-
    bật "lai-chym" cho khách xem trực tiếp. mỗi ngày "lai-chym" khoảng 4 tiếng đồng hồ, khách hàng hỏi gì trả lời ngay. Yêu cầu Internet chất lượng tốt một chút, "lai chym Full HD cho khách xem rõ nét"

Like
    44
    nhà nhà bán hàng online, người người bán hàng online, xem cơ trưởng của Vietnam airlines ... cũng bán hàng online luôn nè
    https://www.facebook.com/hlydongphuo...8214974770564/

Like
    19
    Quote Được gửi bởi Alphabet Inc View Post
    1 Ngày 30k - thu về 1,2 đơn hàng. Sao bác ko x10 ngân sách lên đi rồi hãng hỏi
    Mình đã thử tăng lên 200k 1 lần, nhưng lượt chuyển đổi đơn hàng rất ít, trong khi lượt tương tác thì rất nhiều. Vì vậy mới lên đây hỏi xem cách tôi ưu quảng cáo, giảm bớt chi phí

Like
    4
    Lên google search khái niệm "SEO" facebook, hoặc khái niệm "tăng lượt truy cập fanpage", hoặc khái niệm "tối ưu hóa fanpage" Có vài cách cơ bản dài dòng không tiên nói ở đây. Làm tốt mấy cái đó rồi hẵng chạy quảng cáo. Fanpage của mình chẳng chạy quảng cáo nhưng ngày cũng phải có chục khách hỏi hàng.
    Có lần chạy quảng cáo số lượng khách tăng đột biến, nhưng mình không chạy thấp như bạn. 30K có lẽ quá ít!

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết