Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10
    Like
    3

Thông tin [TriangleEnglish] Làm cách nào để nói tiếng anh lưu loát trong vòng 1 tháng ?

ANH NGỮ QUỐC TẾ TRIANGLE ENGLISH

NGƯỜI NÓI TIẾNG ANH GIỎI LÀ NGƯỜI NÓI NHIỀU.

Giỏi tiếng anh thì nhanh thăng tiến. Mà muốn giỏi thì phải nói, nói càng nhiều thì nhớ càng lâu. Ngồi ê a học lại từ vựng cả tiếng đồng hồ, không bằng nói từ đó trong 1 câu hoàn chỉnh, vừa nhớ từ, vừa biết cách sử dụng từ sao cho hiệu quả.
    Với khóa học INTENSIVE, bạn có hẳn 5 ngày/tuần trong suốt 4 tuần liên tục. Học tới đâu, sử dụng tới đó. Như vậy bạn vừa nhớ từ vựng, vừa tăng phản xạ vùn vụt.

Tất nhiên, khóa học này chỉ phù hợp cho những bạn nghe nói được "chút chút" & phản xạ còn yếu.
    Thời gian học trong 1 tháng, kết thúc trước Tết. Như vậy qua Tết, bạn có thể tự tin giao tiếp với sếp mình hoặc tự tin để tìm 1 Job mới với mức lương và chế độ tốt hơn hẳn.

Lưu ý: Khi đăng ký khóa học đặc biệt này, bạn sẽ được giáo viên bản ngữ TEST kỹ năng miễn phí.
    Nếu khả năng nghe-nói của bạn đạt yêu cầu, bạn sẽ được tham gia vào lớp.

Hiện tại đã có 10 bạn giữ chỗ. Nhanh tay đăng ký để được TEST miễn phí và tham gia Khóa học này (02 chỗ còn lại)🚀🚀🚀🚀
    MỞ DUY NHẤT 1 KHÓA NÀY TRONG NĂM NAY !!!

--Hỗ trợ học phí chỉ còn 4.2tr
    --Đăng ký 2 người chỉ còn lại 3.9tr mà thôi !!!
    ---Khai giảng ngày 26/12/2016
    Gọi ngay số Hotline hỗ trợ học viên đăng ký 24/24h, 7 ngày/tuần để được tư vấn và đặt lịch test nhé.
    --(08)9830 2490 Ms Mai
    --(08)6895 9930 Ms Linh

Nguồn : Triangle English
    Quote Quote

Like
    3
    học giao tiếp hiệu quả mình nghỉ học với 100% gvnn sẽ rất hiệu quả , và phát âm chuẩn ngay từ đầu luôn ..
    Được sửa bởi nhatminh74 lúc 10:03 ngày 30-12-2016 Reason: lỗi

Like
    0
    trong 1 tháng e hơi khó

Like
    8
    Tiếng Anh không phải là 1 vài tháng mà từ không biết gì có thể nói tốt tiếng Anh được đâu. Bạn phải cố gắng học từ từ, thực hành nhiều, tốt nhất là học với giáo viên bản xứ. ĐỊa chỉ 22C Trường Sơn Q10 ngay phía sau công viên Lê Thị Riêng có ILI dạy chất lượng đấy.

5. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    Học giao tiếp thì mình sẽ chọn ILI quận 10, vì muốn phản xạ tốt cũng như cải thiện tiếng anh mình chọn ILI là chỗ học của mình , vì mình thấy ILI có nhwungx ưu điểm mình đang cần: 100% giáo viên bản ngữ, học phí mềm, mà thầy cô dạy cũng rất dễ thương và nhiệt tình nữa. Chỉ có cái là cơ sở nhỏ nên cơ sở vật chất của nó chưa bằng trung tâm lơn thôi, nhưng điều này không quan trọng chủ yếu là tìm chỗ học tốt.

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    có chính sách học thử 1 tuần hay 1-2 ngày trước khi đóng tiền học chính thức không ?

Like
    1
    1 tháng để nói được tiếng ANh lưu loát không phải chuyện đơn giản. Mình nghĩ những bạn muốn học nhanh nên học full thời gian sẽ nhanh tiến bộ hơn rất nhiều. Mình có học ở ILI và sau mỗi khóa học với giáo viên nước ngoài đã giúp mình thực hành tốt hơn và còn có nhiều kiến thức bổ ích nữa.

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    khóa này là học cập tốc hả bạn

12. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    đây là khóa học cấ tốc dành cho những bạn đã nói tiếng anh được chút chút , nghe hiểu được ... nên lúc vào được học vs 100% gv nước ngoài từ t2- t7 .. các bạn tiến bộ rất nhanh .

Like
    3
    Lớp cấp tốc , chỉ dành cho những bạn có vốn từ khá , nghe hiểu được .. chỉ là phát âm và giao tiếp chưa chuẩn thôi .

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết