Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    16

Cách lấy mật khẩu wifi free dễ dàng với thao tác này

Với cách làm này khi vào các quán cafe, nhà hàng không cần hỏi mật khẩu nữa. Cách lấy mật khẩu wifi free thật dễ dàng nhờ ứng dụng ZiPi.

Đây là ứng dụng có thể truy cập bất kỳ wifi mọi lúc, mọi nơi. Cách lấy mật khẩu wifi free thông qua ứng dụng ZiPi vô cùng dễ dàng.

ZiPi như là một mạng xã hội giúp những người tham gia có thể chia sẻ mật khẩu wifi cho nhau. Chia sẻ wifi ở những nơi phổ biến: Cafe, nhà hàng, nhà nghỉ, khách sạn...Ứng dụng này đã có trên 2 triệu mật khẩu wifi để bạn tha hồ lựa chọn.

Khi sử dụng cách lấy mật khẩu wifi free bằng cách chọn mật khẩu wifi đã được chia sẻ lên và bấm kết nối. Hoặc bạn có thể chia sẻ lên mật khẩu mà mình đã biết lên cho những người dùng khác.

Với ứng dụng ZiPi, bạn có thể được tự động truy cập mạng wifi khi bạn đến một địa điểm nào đó. Ngay cả khi offline hoặc online. Còn có sẵn bản đồ để bạn có thể bao quát được những địa điểm có sẵn wifi cho bạn dễ dàng tìm kiếm và truy cập.

Nói chung, đây là ứng dụng khá hay và hữu ích giúp bạn lấy mật khẩu wifi free nhanh chóng và khá dễ dàng. Chúc các bạn vui vẻ!

Bài viết được sưu tập ở: http://mangviettel.com.vn/cach-lay-m...g-can-hoi.html

Like
    1
    Cài cái này đồng nghĩa với việc wf nhà bạn, bạn bè hay bât cứ wf nào bạn từng đăng nhập đều chia sẻ miễn phí hết nhé.
    Tôi có thằng bạn nó cứ kêu tối mạng éo dùng được, nhà cạnh dãy trọ, gọi bọn nhà mạng xuống lần nào KT cũng kêu do nhiều người truy cập, đổi mật khảu éo ăn thua, cuối cùng lòi ra nó cài app wf chùa.

Like
    72
    thời đại này mà kêu "lấy pass wifi dễ dàng". app chỉ có tác dụng chia sẻ pass mà mình đã đăng nhập. Lần sau chủ thớt nên ghi tít là "nâng bi" cho app wifi nhé!

4. Thành viên Like bài viết này:

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954

6. Thành viên Like bài viết này:

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết