Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 15
    Like
    1

đang bức xúc với mắt bão

ĐANG BỨC XÚC VỚI MẮT BÃO, CÓ LẦN TÔI NẠP TIỀN MÀ GỌI MẤY LẦN HỌ KHÔNG CẬP NHẬT CHO MÌNH, MẮNG QUÁ MỚI CẬP NHẬT TIỀN TRONG TÀI KHOẢN( MẤT KHOẢNG 10 NGÀY, LÚC ĐÓ TÔI CŨNG KHÔNG CẦN GẤP NÊN KHÔNG ĐỂ Ý THÔI BỎ QUA)

CÁCH ĐÂY MẤY THÁNG CÓ ĐÓNG THÊM 600K VÀO TÀI KHOẢN ĐỂ NÂNG CẤP HOST GÓI KHOẢNG 60K MỘT THÁNG( TÔI KHÔNG NHỚ RÕ CHÍNH XÁC) , VÀ KHÔNG NHỚ RÕ ĐĂNG KÝ MẤY THÁNG, CHỈ BIẾT ĐĂNG KÝ XONG CÒN DƯ 2K Đ)

MẤY HÔM TRƯỚC ĐÓNG 500 K ĐỂ GIA HẠN TÊN MIỀN VÀ CÒN DƯ 150K( TÔI NHỜ HỌ NẠP VÀO VÀ GIA HẠN CHỨ TÔI KHÔNG VÀO PHẦN QUẢN LÝ ĐỂ GIA HẠN)

( VÌ TIN TƯỞNG MẮT BÃO NÊN TÔI KHÔNG ĐỂ Ý, HÌNH NHƯ HỌ KHÔNG CỘNG 2K CŨ, TẤT NHIÊN LÀ 2K KHÔNG LÀ GÌ NHƯNG MÀ ĐÂY LÀ HỆ THỐNG TỰ ĐỘNG THANH TOÁN MÀ LẠI SAI THẾ)

NAY TÔI NÂNG CẤP LÊN Cloud Host 3 - Linux 90K MỘT THÁNG VÀ NÂNG CẤP TRONG VÒNG 3 THÁNG( TRONG PHẦN QUẢN LÝ TÀI KHOẢN)

VẬY LẼ RA TIỀN THỪA CỦA GÓI HOST 60K TÔI VẪN CÒN VÀI TRĂM + 150K TIỀN DƯ KHI GIA HẠN TÊN MIỀN TỔNG CÒN KHOẢNG 400-500K

VẬY MÀ GIỜ TIỀN TÔI CÒN 0 ĐỒNG
    (LÚC ĐẦU TÔI NGHĨ LÀ DO HỆ THỐNG CHƯA THỰC SỰ NÂNG CẤP NÊN HỌ CHƯA CẬP NHẬT, SAU ĐÓ TÔI MAIL SUPPORT VÀ HOST TÔI ĐÃ TĂNG LÊN THÀNH 1000 MB DUNG LƯỢNG, VÀ TRONG TÀI KHOẢN VẪN 0 ĐỒNG, ĐẾN TÔI TÔI VÀO LẠI PHẦN QUẢN LÝ TẢI KHOẢN THÌ VẪN 0 Đ, VÀ MỚI THÂY THIẾU 2K Đ LẦN TRƯỚC, VÀ LẦN CẬP NHẬT HÔM NAY, NẾU NHƯ KHÁCH HÀNG CÓ NHIỀU HOSTING VÀ DOMAIN MÀ KHÔNG ĐỂ Ý CÓ LẼ SẼ THIỆT THÒI RẤT NHIỀU)

NẾU SAI SÓT DO NHÂN VIÊN THÌ TÔI KHÔNG NÓI, NHƯNG ĐÂY LÀ HỆ THỐNG THANH TOÁN TỰ ĐỘNG NÊN TÔI MỚI BỨC XÚC, DO QUÁ TIN TƯỞNG MẮT BÃO NÊN TÔI KHÔNG ĐỂ Ý NHIỀU LẦN
    Được sửa bởi maiquoctoanyk lúc 21:37 ngày 25-11-2016
    Quote Quote

Like
    1
    Cái này mình không ý kiến gì, chỉ người trong cuộc mới thấu hiểu sự bức xúc. Mong bác bớt giận, biết đâu ngày mai tài khoản của bác được tặng lên vài m.
    thiết kế web giá rẻ tại thietkewebbacgiang .com

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    1 tuần rồi chưa giải quyết bác ạ

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    Nói chung host trong nước mình ko tin được. Ngay cả viettel trước thằng em nó thuê đặt sever ở đó. Do ko biết cấu hình và cài đặt mà khốn khổ . nhờ mãi mới có 1 a trong đó giúp. Bên họ kỹ thuật toàn là window. Linux thì cực ít

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Quote Được gửi bởi maiquoctoanyk View Post
    Nói chung host trong nước mình ko tin được. Ngay cả viettel trước thằng em nó thuê đặt sever ở đó. Do ko biết cấu hình và cài đặt mà khốn khổ . nhờ mãi mới có 1 a trong đó giúp. Bên họ kỹ thuật toàn là window. Linux thì cực ít
    Xài thử ông pa đi. mình đang xài vps bên đó nè. Thấy ổn (trước đó xài host nhưng vì nhu cầu nên chuyển lên VPS 2 cũng được hơn 6 tháng rồi thấy support cũng nhanh lẹ, mình dùng vps linux)

9. Thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    Bọn mắt bão đến nay vẫn chưa hồi âm . đang cay quá. Ai có số của sếp bên đó không.

11. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Chắc là lỗi gì thôi bạn ơi, bình thường có phần quản lí giao dịch cả mà

Like
    36
    Thời nào rồi mà còn xài hàng VN chất lượng "cao" ? :o

PAVN mà cũng có bác khen ? Hồi xưa từng bó hand với support khi nhờ mở .NET 3.5, support hỏi bạn cần dùng Oracle à ? Té ghế

14. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Shinichi Heroine View Post
    Thời nào rồi mà còn xài hàng VN chất lượng "cao" ? :o

PAVN mà cũng có bác khen ? Hồi xưa từng bó hand với support khi nhờ mở .NET 3.5, support hỏi bạn cần dùng Oracle à ? Té ghế
    ngày xưa thì mình không biết. Hiện tại mình đang xài thấy ok thì nói ok thôi (xài VPS cũng hơn 6 tháng rồi. Trước đó xài host cũng hơn 2 năm nên đủ đề mình góp ý chưa bạn )

Like
    0
    Mình vừa bỏ mắt bão vì bên này support quá kém. web bị đánh ddos mà họ cũng không nói được là đánh như nào có cách nào khắc phục không. Thôi thì h đây mình đã bỏ mắt bão để chuyển sang với amazon cho nó lành đất lành cát. vẫn dư 1 2 cái host bên đó nhưng không sử dụng
    Internet và Subternet

17. Thành viên Like bài viết này:

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết