Trang 56 / 81 FirstFirst ... 515354555657585961 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 551 đến 560 / 809
    Like
    120
    Quote Được gửi bởi nhuttruong0110 View Post
    thanh niên à kênh youtube liên kết chết thì éo éo có hiện ra đâu, kể cả thiết lập lại mật khẩu tài khoảng thì page cho page không nên đừng quá thể hiện

Chuẩn bác. Đã nghiên cứu kĩ và vẫn bó tay, ko biết có cao nhân nào hd cách lấy sau khi chết ko.
    Hiện giờ chỉ còn cách search Google may ra tìm được, ko là mất luôn

Like
    35
    mình có 2 kênh kháng cái được ngay , còn mấy kênh ngủm ngay 1 thì kháng vài ko đc . Cứ tới mail thứ 2 xét theo lịch sử thì nó im lìm lun

Like
    7
    thanh niên à kênh youtube liên kết chết thì éo éo có hiện ra đâu, kể cả thiết lập lại mật khẩu tài khoảng thì page cho page không nên đừng quá thể hiện

đã chọn đúng tài khoản plus của kênh chưa mà phán như đúng rồi thế, hôm bữa kênh tôi chết, tôi vẫn vào plus mà có hiển thị kênh nhé, thể hiện cái đéo gì.

Like
    3
    Quote Được gửi bởi vuhai86 View Post
    đã chọn đúng tài khoản plus của kênh chưa mà phán như đúng rồi thế, hôm bữa kênh tôi chết, tôi vẫn vào plus mà có hiển thị kênh nhé, thể hiện cái đéo gì.
    bạn không thấy tôi làm 2 cái à. cái còn sống ra kênh đấy, còn cái nghẻo rùi không hiện gì đây . bạn làm demo thì làm kênh chết chứ bạn làm kênh sống làm gì. rụi bạn phán người ta kém hơn bạn.
    NhutTruongCom - Chia sẽ kiến thức miễn phí

Like
    21
    Quote Được gửi bởi Kevin Levrone View Post
    tên kênh của bạn là gì? bạn làm về chủ đề gì? cái từ khóa nào bạn dùng nhiều nhất ở tiêu đề. sau đó bạn thử search trên google xem còn ko. mình tìm lại đc url kênh cũng là làm theo cách đó chứ lúc đầu bó tay
    Cám ơn bạn, mình tìm được rùi, vào tab xã hội, click vào cái mail nó chúc mừng video của bạn đã ở.....

Like
    43
    Trường hợp mấy bác lấy lại được kênh là tạm ngưng (suspended) hay chấm dứt (terminated) vậy. Kênh của mình bị chấm dứt (không có mail giống các bác), liệu kháng theo form suspended có khả thi?

Like
    18
    Bác nào chỉ em gửi mail cho thằng legal kèm với thằng mà gửi ticket. EM gửi 2 bên thì thằng legal nay trả lời em vầy.

Like
    3
    Quote Được gửi bởi duongvannam View Post
    Bác nào chỉ em gửi mail cho thằng legal kèm với thằng mà gửi ticket. EM gửi 2 bên thì thằng legal nay trả lời em vầy.

kháng thử kênh cũng bị như lầy được cái tiếng việt hản hoi sung sướng vl ra.
    Xin chào!
    Cảm ơn bạn đã khiếu nại về việc tạm ngừng tài khoản. Chúng tôi đã quyết định tạm ngừng tài khoản của bạn dựa trên Nguyên tắc cộng đồng và Điều khoản dịch vụ của chúng tôi. Vui lòng truy cập http://www.youtube.com/t/community_guidelines để biết thêm thông tin.

Trân trọng!

Nhóm YouTube
    Lấy tài khoản khác up lại dm bạn gồ tính triệt đường sống người việt đây. từ ngày bọn hỗ trợ việt bên sing thành lập chả giúp ích gì chỉ thấy giờ làm gì cũng chết kênh.
    NhutTruongCom - Chia sẽ kiến thức miễn phí

Like
    18
    khác nha bạn. Tại ngôn ngữ mình xài tiếng Anh nên nó gửi tiếng Anh. Cái của mình gửi nhóm Legal khác với nhóm của bạn gửi là có ticket id đó
    kháng thử kênh cũng bị như lầy được cái tiếng việt hản hoi sung sướng vl ra.
    Xin chào!
    Cảm ơn bạn đã khiếu nại về việc tạm ngừng tài khoản. Chúng tôi đã quyết định tạm ngừng tài khoản của bạn dựa trên Nguyên tắc cộng đồng và Điều khoản dịch vụ của chúng tôi. Vui lòng truy cập http://www.youtube.com/t/community_guidelines để biết thêm thông tin.

Trân trọng!

Nhóm YouTube
    Lấy tài khoản khác up lại dm bạn gồ tính triệt đường sống người việt đây. từ ngày bọn hỗ trợ việt bên sing thành lập chả giúp ích gì chỉ thấy giờ làm gì cũng chết kênh.

Like
    18
    Còn cái này là của YouTube nè. Cái này có số ticket luôn

Trang 56 / 81 FirstFirst ... 515354555657585961 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết