Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    84

Tự tạo một website để khởi nghiệp với 0 đồng

Trong kinh doanh thời nay, trước khi bắt đầu thuê mặt bằng, nhập hàng thì việc đầu tiên bạn cần làm là xây dựng một hệ thống tìm khách hàng bao gồm website, fanpage, kênh youtube và phát triển nó đến mức có thể có được khách hàng hằng ngày một cách đều đặn. Và với nhiều người lại không có vốn để thuê thiết kế website thì đây là một lựa chọn cho bạn khi KHÔNG PHẢI MẤT ĐỒNG NÀO mà vẫn được dùng website với nền tảng https://jweb.vn/?r=1226

Ngoài ra, bạn còn được tham gia chương trình cộng tác viên cho Jweb khi giới thiệu khách hàng sử dụng web cho Jweb với chiết khấu 30% phí duy trì website đó suốt đời.

Các bạn ddth hãy nghe mình, đừng thuê cửa hàng hay nhập hàng vội. Cứ từng bước, chậm mà chắc.
    Tôi làm giàu - Toilamgiau. com
    Quote Quote

Like
    0
    Một lựa chọn nữa cho các bạn để làm chủ website thương mại điện tử chuyên nghiệp => Link: hoangweb. com /khoi-nghiep/vinacart-thiet-ke-website-thuong-mai-dien-tu-chuyen-nghiep

Like
    14
    mô hình giống bizweb ah thớt? e thấy có nhiều template khá bắt mắt, nhưng k biết mình có điểm mạnh j để cạnh tranh với đối thủ ah?

Like
    84
    Quote Được gửi bởi chirikyo View Post
    mô hình giống bizweb ah thớt? e thấy có nhiều template khá bắt mắt, nhưng k biết mình có điểm mạnh j để cạnh tranh với đối thủ ah?
    Cảm ơn bạn. Jweb chưa có nhiều chức năng và giao diện đẹp mắt như bizweb nhưng tối ưu SEO hơn và dễ sử dụng hơn, giá cả cũng rẻ hơn, thậm chí là miễn phí dùng cũng được.
    Tôi làm giàu - Toilamgiau. com

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết