Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 34
    Like
    291
    Quote Được gửi bởi baotrihethong View Post
    Không phải đến mức phức tạp thế đâu bạn !

Bạn có thể ra bank ACB mở cái TK USD, nội dung là nhận tiền donate từ Google hoặc abc... gì gì cũng được, họ chẳng cầu kỳ lắm đâu. Bạn có thể đăng ký thêm dịch vụ SMS thông báo số dư (đăng ký online), đăng ký check tài khoản online, đăng ký bán USD online.

Khi nào Google PI thì sau 24h - 48h tiền sẽ tự động về TK USD của bạn.

Mỗi lần nhận tiền bạn mất tổng là 4$ tiền fee gì gì đó (khi tiền về trừ 2$, 5p sau khi tiền về trừ tiếp 2$ nữa), nói chung là cũng không nhiều lắm.

Bạn cũng có thể rút USD ngay sau khi tiền về TK USD của bạn nhé.

Trường hợp bạn WT bằng TK VNĐ thì như mấy bác trên kia đã trình bày (bank sẽ call hoặc tự động quy đổi sang VNĐ).
    Các bác cho hỏi thêm là trường hợp mình mở tk USD như vậy thì khi muốn rút tiền VND ra để xài thì làm ntn ạ, có đơn giản ko ạ
    Cần mua website hoặc blog tiếng Anh. Bán inbox nhé

Like
    10
    Quote Được gửi bởi tuananh483 View Post
    Em chào các bác. Em thì chơi youtube cũng lâu rồi, tháng tà tà 1k-2k. Tháng này đột nhiên nó lên cao quá trên 4k$. Mà trên 4k thì phải nhận theo phương thức Bank Transfer. Lần đầu nhận nên cũng bỡ ngỡ. Các bác cho em hỏi khi nhận tiền thì tiền chuyển về là tiền đô hay được chuyển luôn sang vnd. Chuyển nhiều tiền như thế thì ngân hàng nó có hỏi han gì không ạ?
    Chơi tà tà mà kiếm nhiều ghê, chơi thật chắc ytb hết $ mất 😁

Like
    229
    Quote Được gửi bởi DDOS Tech View Post
    Các bác cho hỏi thêm là trường hợp mình mở tk USD như vậy thì khi muốn rút tiền VND ra để xài thì làm ntn ạ, có đơn giản ko ạ
    1. Bạn mang CMTND ra Bank rút USD sau đó mang ra tiệm vàng để bán hoặc có thể bán trực tiếp cho Bank.

2. Bạn đăng ký dịch vụ mua bán ngoại tệ tại quầy của ACB, sau đó bạn có thể bán online. Điều kiện là cần 1 TK VNĐ cùng Bank.

/Lưu ý chút là ACB sẽ giữ lại 20$ trong tài khoản( giống như kiểu số dư tối thiểu trong TK VNĐ).

Like
    23
    Em chào các bác. Em thì chơi youtube cũng lâu rồi, tháng tà tà 1k-2k. Tháng này đột nhiên nó lên cao quá trên 4k$. Mà trên 4k thì phải nhận theo phương thức Bank Transfer. Lần đầu nhận nên cũng bỡ ngỡ. Các bác cho em hỏi khi nhận tiền thì tiền chuyển về là tiền đô hay được chuyển luôn sang vnd. Chuyển nhiều tiền như thế thì ngân hàng nó có hỏi han gì không ạ?
    content hay reup mà nhiều thế bác

Like
    1
    Quote Được gửi bởi vietlamdownload View Post
    Chơi tà tà mà kiếm nhiều ghê, chơi thật chắc ytb hết $ mất 😁
    Làm gì mà nhiều hả bác, các pro toàn trên chục k thôi, em thấy kiếm 1-2k thì nhiều mà

Like
    1
    Mình reup nhé, cũng có lúc chết nhiều, chết kênh chết ga, nói chung bấp bênh lắm

Like
    10
    cho mình hỏi tháng trước mình dc gần 3k mà vẫn để wu thì thang nay có nhận dc ko. nếu đổi qua banh có kịp ko. banh nào fee thấp nhất nhỉ. thank

Like
    44
    Mình reup nhé, cũng có lúc chết nhiều, chết kênh chết ga, nói chung bấp bênh lắm
    Có thể cho biết con gà đợt này được 4k là có bao nhiêu kênh liên kết vào? Mỗi kênh có bao nhiêu video.
    Lượt view của mỗi kênh 1 tháng là bao nhiêu view? Để tớ phấn đấu up video coi

Like
    1
    Quote Được gửi bởi tuankhanhsaigon View Post
    Có thể cho biết con gà đợt này được 4k là có bao nhiêu kênh liên kết vào? Mỗi kênh có bao nhiêu video.
    Lượt view của mỗi kênh 1 tháng là bao nhiêu view? Để tớ phấn đấu up video coi
    Mình chơi 3 kênh, mỗi kênh 1 chủ đề tầm 10-15 video, kênh cao nhất là 3 triệu view, 2 kênh kia mỗi kênh gần 1 tr view

Like
    1

Hôm cao nhất của mình được tầm 400$

Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết