Hiển thị kết quả từ 1 đến 1 / 1
    Like
    0

Phần mềm quản lý bán hàng kiêm quản lý kho miễn phí

Trong kinh doanh buôn bán, công việc quản lý số lượng tồn kho, quản lý chi phí, lợi nhuận là một công việc rất quan trọng, đòi hỏi tính cẩn thận tỉ mỉ rất cao. Nếu bạn quản lý theo cách quản lý cũ là dựa trên sổ sách hoặc giấy tờ để quản lý thì khi bạn cần thống kê xem số lượng hàng tồn kho, công nợ, doanh thu,... thì bạn sẽ rất vất vả và tốn rất nhiều thời gian tính toán, trích lọc thông tin để có được một thống kê chính xác. Với khối lượng lớn thời gian và công sức bạn dành ra chỉ để thống kê, báo cáo thì bạn lại bỏ qua rất nhiều cơ hội khác trong việc kinh doanh của mình. Các bạn nên tìm kiếm một công cụ để hỗ trợ mình trong việc quản lý các số liệu này.
    Chính vì vậy, chúng tôi đã phát triển phần mềm bán hàng miễn phí hỗ trợ doanh nghiệp tiết kiệm tối đa thời gian trong các công việc thống kê số lượng nhập xuất tồn. Doanh thu, lợi nhuận, công nợ khách hàng,... Bạn chỉ cần click chuột là sẽ có thông tin thống kê báo cáo cho bạn tức thì mà không phải chờ lâu. Từ thống kê nhập xuất tồn hàng hóa, sản phẩm đến xem công nợ khách hàng, xem thẻ kho,... đến cảnh báo số lượng dưới định mức qui định để nhập hàng vào,...

Các chức năng chính trong chương trình:

Nhập mua: Phần mềm quản lý kho - bán hàng sẽ giúp các bạn nhập mua hàng hóa vào kho một cách dễ dàng và chính xác.

Xuất bán: Với việc bán hàng xảy ra thường xuyên và mang tính liên tục nên chức năng xuất bán phải gọn và xử lý thông tin chính xác. Phần mềm GDN Sales Management sẽ hỗ trợ bạn xử lý thông tin số liệu một cách chính xác và nhanh chóng.

Phần mềm hỗ trợ bạn tính giá vốn xuất bán để từ đó đưa ra được thống kê lợi nhuận của doanh nghiệp trong công việc mua bán hàng hóa. Hệ thống đưa ra được lợi nhuận từng sản phẩm bán ra, lợi nhuận cung cho cả doanh nghiệp,...

Các chức năng thu chi trong phần mềm hỗ trợ các bạn thu / chi tiền công nợ khách hàng, nhà cung cấp, nhân viên,... giúp bạn quản lý dòng tiền một cách rạch ròi và minh bạch.

Khi bạn muốn kiểm kê số lượng hàng hóa trong kho từ phần mềm đến số lượng thực tế. Phần mềm sẽ hỗ trợ bạn trích rút thông tin số lượng tồn trong ứng dụng một cách nhanh chóng để bạn kiểm kê sản phẩm. Chức năng kiểm kê điều chỉnh trong phần mềm giúp bạn dễ dàng nhập thông tin kiểm kê và chức năng điều chỉnh sẽ hỗ trợ bạn điều chỉnh số lượng tồn kho trong phần mềm theo số lượng tồn kho thực tế một cách nhanh chóng và hiệu quả.

Ngoài ra còn có các thông kế báo cáo khác như thẻ kho, báo cáo nhập xuất tồn, thống kê hàng hóa bán theo khách hàng, hàng hóa nhập theo nhà cung cấp, sổ chi tiết chứng từ, cảnh báo định mức,....

Vì mình chưa được phép đặt link trên diễn đàn nên các bạn vào site: phanmemkhomienphi .com download nha.

Trong quá trình cài đặt và sử dụng, các bạn gặp khó khăn gì thì các bạn liên lạc mình thông qua topic này hoặc để lại email trên topic mình sẽ hỗ trợ các bạn. Mình rất vui khi được hỗ trợ các bạn.

Cảm ơn các bạn.
    Được sửa bởi levinhloc lúc 22:13 ngày 08-10-2016
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết