Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ Đi du học Úc dễ không mọi người?

Đi du học Úc dễ không mọi người?
    Số là mình đang muốn đi Úc du học rồi định cư mà không biết có dễ đi không? Có bạn nào có kinh nghiệm chia sẻ mình với?
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Bạn thử tìm hiểu mấy trường QT ở việt nam mà đào tạo chương trình của Úc đó. Học xong xin visa đi Úc dễ hơn. Vừa tiết kiệm được chi phí mà có nèn tảng rồi đi du học sẽ không bị đuối.

Like
    0
    bây giờ mình thấy trường QT nhiều mà. Như Rmit, ERC, FPT hay trường Kent. Bạn thử tìm hiểu xem sao. Thấy trường nào phù hợp thì học. Học mấy trường quốc tế tính ra dể đi du học hay định cư hơn. Với lại trường RMIT, KENt có cơ sở chính ở bên Úc luôn. Bạn đi thành phố nào?

Like
    0
    Thời buổi này học CĐ cũng như ĐH thôi à.. Tui mới hoàn tất hồ sơ liên thông từ trường Kent VN qua Kent Úc nè . Tháng 1 đi rùi nè, học 2.5 năm ở VN rồi giờ qa đó học thêm 1.5 năm ĐH là xong. Ngành Marketing đó bạn. Qua Kent đi mấy anh chị tư vấn cho

Like
    0
    Mình đang phân vân không viết nên học trường ĐH trong nước hay quốc tế, ngành truyền thông. Bạn nào biết trường nào có ngành đó chia sẻ cho mình với nha.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi coicoi12 View Post
    Mình đang phân vân không viết nên học trường ĐH trong nước hay quốc tế, ngành truyền thông. Bạn nào biết trường nào có ngành đó chia sẻ cho mình với nha.
    Ek qua trường tui học đi Tui học Công nghệ - Truyền thông được đi tham quan cty Class Egg đó, thích lắm. Học tiếng anh 100% luôn, đi làm có lợi thế lắm. Làm đồ án sau này đi pv mang theo cho người ta xem luôn nha . Đừng học trường VN, lý thuyết k à. Học quốc tế đi bạn gái <3

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết