Trang 3 / 7 FirstFirst 123456 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 65
    Like
    0
    Bài này bác viết ở nhiều forum thì phải nhỉ

Like
    28
    Quote Được gửi bởi vannhu93 View Post
    key lao đao mà đã đòi bỏ nghề seo thì chắc là các bác sẽ muốn bỏ nghề theo giờ mất
    làm seo là phải chấp nhận sự đỏng đảnh của google, lên bờ xuống ruộng là chuyện thường
    mỗi lần xuống từ khóa mà bỏ seo thì...
    Bán backlink DỊCH VỤ SEO; LH Phone: 0904138793

Like
    22
    Quote Được gửi bởi tdhcom View Post
    seo là 1 phần của marketing online, để làm gì thì bạn tự có câu trả lời rồi nhé
    ngắn gọn đủ ý chưa bạn

Tôi trả lời bạn như vậy là rất lịch sự rồi, còn cái giọng khệnh khạng của bạn, thì đáng ra tôi ko cần quan tâm và ko thèm trả lời đâu, nhưng tôi vẫn cho bạn thấy phép lịch sự tối thiểu
    nghe google ko cần seo là biết bạn thế nào rồi, chuyên bán link lấy tiền

Like
    13
    Seo muôn hình vạn trạng lắm ạ google thay đổi không ngừng chẳng biết đường nào mà lần,theo nghề được lúc nào hay lúc đó
    Đồ đồng vĩnh tiến,lư đồng vĩnh tiến

Like
    6
    vì miếng cơm manh áo theo nghề seo thì phải thay đổi theo thời thế!
    thanh lý máy tính công ty - thu mua laptop cũ

Like
    140
    Quote Được gửi bởi su47 View Post
    Đấy, google là vậy đấy. Bạn tin họ ư? Bọn tư bản Mỹ rất là đểu bạn ạ, bên ngoài thì ngon ngọt, nhưng sau lưng sẵn sàng bán bạn nếu có lợi. Nó gắn liền với lịch sử phát triển của nước Mỹ rồi. Ngày xưa Trung Quốc đánh vn năm 1988 và đổi lại Mỹ viện trợ kinh tế cho tq nhiều năm, giúp họ phát triển như ngày nay.
    Một thanh niên trường kỳ bị nhồi sọ cho hay.

Like
    85
    Chắc chết thôi.

Like
    0
    Khó quá thì phải bỏ chứ biết sao

Like
    22
    Quote Được gửi bởi daosipc View Post
    Một thanh niên trường kỳ bị nhồi sọ cho hay.
    Con ếch ngồi dưới 1 cái đáy giếng thì lúc nào chả nghĩ Google chính là bầu trời. Tỉnh dậy và mở toang bộ não của bạn ra đi, hãy đi sang nhiều lĩnh vực khác tìm hiểu sẽ rõ tư bản Mỹ bựa thế nào. Tôi hiện tại ngoài SEO, Marketing online, còn đầu tư cả tài chính. Ở lĩnh vực seo này, mấy tháng mấy tuần Google phọt ra 1 bản tin hay cập nhật cái gì đó, chứ trong lĩnh vực tài chính, họ còn nhiễu loạn hơn nhiều, bản tin ra từng ngày, thị trường bị thao túng 1 cách trắng trợn chỉ vì 1 câu nói giọng điệu diều hâu, sau vài tuần họ lại nõi kiểu khác làm thị trường đi ngược. Tôi thấy mọi thứ đều có sự tương quan với nhau. Cho nên tôi mới nói bọn Mỹ ko đáng tin. Tôi lấy cả các sự kiện lịch sử ra cũng là để chứng minh là họ ko đáng tin nhưng họ rất giỏi diễn tuồng trước mặt thiên hạ. Google đâu có ngoại lệ. Mỗi người làm seo như tôi và các bạn chỉ là con muỗi, ai khôn thì được ăn, dại thì nghỉ chơi.

Google ngày xưa ngon ngọt dụ dỗ webmaster tối ưu website của họ mục đích chỉ để cho Google truy cập và lẫy dữ liệu nhanh hơn, dễ hơn. Thế nên nói Google ko cần seo là ko đúng. Google rất cần seo nhưng luôn vin vào cái lý do hết sức vớ vẩn, nghe có vẻ nhân đạo: VÌ NGƯỜI DÙNG, TỐI ƯU CHO NGƯỜI DÙNG. Nhưng họ lại qua mặt chủ nhân của hàng tỷ website lấy hết toàn bộ dữ liệu bao gồm các văn bản và hình ảnh về server của mình mà chẳng cần biết họ có đồng ý hay ko, có hàng tỉ tỉ trang ko đếm nổi. (ở đây mọi người sung sướng khi toàn bộ các nội dung trên web của mình đc google lấy hết vì thích bị thế ^^ Xong rồi các nội dung bị copy tràn lan mà toàn đi đổi tại thằng copy mà ko trách đứa nào giúp nó. 1 VÒNG LUẨN QUẨN). Những người làm SEO thường tôn sùng Google và đã bị Google nhồi sọ (gạch đá bay tứ tung đây ^^)
    Khi sự đã rồi thì sao? Họ tự tạo ra quy ước, bắt mọi người theo xu hướng của họ, sử dụng họ để truy cập các website.

Tất cả những điều trên đều đi đên kết luận là các bạn nên nghỉ làm ký sinh trùng sống và đạo lỗ trên Google và chuyển sang các mảng quảng cáo trả tiền ngay tư bây giờ.
    Được sửa bởi su47 lúc 09:39 ngày 10-10-2016 Reason: Google nhồi sọ dân SEO

Like
    0
    người nào seo đk thì sống, còn người kém thì sẽ tự đào thải
    Siêu Thị Seo

Trang 3 / 7 FirstFirst 123456 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết