Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10
    Like
    0

Tìm người hợp tác đẩy site Authority Site Affiliate amazon lên top

Chào các bạn, mình đang tìm người có thể hợp tác với mình để đẩy 1 trang Authority Site tiếp thị liên kết với amazon lên top, như các bạn đã biết amazon là trang bán trực tuyến rất lớn ở thị trường mỹ và trang của mình tập trung ở thị trường này, việc tiếp thị bán sản phẩm cho amazon mình sẽ được nó trả trên mỗi sản phẩm, hiện mình đã có 1 website 7 tháng tuổi với khoảng 55 bài viết tiếng anh theo chủ đề độ dài trung bình mỗi bài khoảng 1000-7000 từ, đã seo backlink, mạng xã hội và comment (12 pbn, 50 blog comment, 350 social fb,print,g+)và đã có thứ hạng từ khóa chính dao động ở trang 2 trang 3 và mình cần người hợp tác cùng mình đẩy từ khóa lên top.

Quyền lợi:

+được chia lợi tức khi site có doanh thu từ amazon hoặc các nguồn khác nếu có(pm để biết chi tiết nếu bạn quan tâm)

+Được hướng dẫn kiến thức làm tiếp thị liên kết với amazon từ a-z(chọn từ khóa, domain, buid site, phương hướng seo, thuê wirte ở các trang uy tin, mua back link chất lượng từ các địa chỉ uy tín)

+Bạn sẽ được từng bước dẫn dắt vào thế giới MMO đầy gian khổ và được truyền đạt lại những kinh nghiệm mất mất về sương máu trong lĩnh vực này.

Yêu cầu:

+Cần người tham gia có vốn ít nhất từ 1,5tr/tháng trở lên, chú ý là khi site có doanh thu rồi thì sẽ ko mất nữa mà lấy tiền từ doanh thu để duy trì các công việc seo tiếp theo.

+Sẵn sàng chấp nhận rủi do ko lương trước được từ các yếu tố bên ngoài như google trừng phạt do dính lỗi seo, bị chơi xấu từ đối thủ bẩn tính.

+Sẵn sàng tham gia thử thách trong thế giới MMO để tạo khoản thu nhập thụ động bền vững và mở mang kiến thức trong thế giới internet, và mong muôn một nguồn thu nhập tốt hơn trong tương lai.

Số lượng: 1 hoặc 2 bạn tham gia.

Loại Hình:

cổ phần vĩnh viễn, khi bạn nào kam kết tham gia cùng mình đẩy được từ khóa lên top thứ hàng từ 1-3 (1 từ khóa) thì sẽ được chia cổ phần từ trang web vĩnh viễn như một loại tài sản, nếu trong thời gian chưa lên top mà bỏ cuộc thì cam kết sẽ bị vô hiệu.

Được sửa bởi vnelic lúc 16:29 ngày 16-09-2016
    Blog cá nhân: quannguyen88[.]com
    Quote Quote

Like
    0
    Vậy giờ site bạn chưa có doanh thu à

Like
    0
    Chưa bạn ah, site mình mới 7 tháng.

Like
    0
    bán gì mà 7 tháng vẫn chưa có doanh thu thế

Like
    126
    Đẩy được 1 site dạng authority đầu tư rất nhiều tiền. Bạn nên giảm rủi ro bằng cách đầu tư vào thị trường nhỏ để có vốn đi xa hơn.
    0.6$/1000 Views Youtube http://vinasocial.com

Like
    0
    Hiện tại mình đang tiếp thị đồ điện tử phục vụ thể thao bạn ah, hiện tại cũng mới chỉ tiếp thị 1 ngách thôi bạn

Like
    0
    Update: là site mình hiện đã có khoảng 110 bài post và page, blog comment 150+,link pbn khoảng 20 cái, 350 social fb,print,g+, hiện trang này đã có 25$ doanh thu và thứ hạng đang dao động ở vị trí 10-13 và mới up thêm bài viết để bán thêm sản phẩm khác trên site và mình vẫn có nhu cầu tìm người hợp tác cho trang của mình, ai quan tâm pm nhé.

Like
    0
    chủ yếu thị trường Mỹ hay việt nam, cho xem site để nghiên cứu đi, minh đang muốn làm affiliate nhưng chưa nghiên cứu amazon

Like
    0
    Thị trường Mỹ nhé bạn, chứ thị trường Việt Nam khó nhai lắm :v, bạn quan tâm thì gửi mình skype để mình add bạn nhé

Like
    0
    Mình vẫn đang cần tìm người cùng hợp tác nhé.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết