Trang 2 / 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 55
    Like
    4
    Tiền núi đổ vào vô ích nếu không nghiên cứu rõ thị trường.

Like
    0
    Thực ra mình phải hiểu cách vận hành rồi, thuê chỉ là cho đỡ công thôi.
    Chứ nếu mà quăng hết cho họ mà thành doanh thu thì có khi họ cũng bán được hàng giống mình rồi.

Like
    37
    Thời buổi này mà không biết chạy Quảng Cáo thì mãi đi sau thời đại...
    Chỉ khổ cho dân SEO chúng tôi thôi
    : Punk:

Like
    51
    Bài viết của dkt media cũng gần đạt rồi đó. Nên nhắc 1 lần trong bài viết sẽ tăng sự tự nhiên, sự chú ý và việc nhớ của người dùng hơn bạn ạ.
    Chúc dkt media luôn luôn thành công và có nhiều khách hàng.
    Email tạm cho AE: Hộp thư E-mail

Like
    0
    Theo mình thì nếu làm việc với các công ty quảng cáo, 2 bên đều phải deal traffic mà, căn bản là marketing thì bước đầu sẽ là viral cho người tiêu dùng biết tới hơn là lợi nhuận

Like
    5
    thực sự mình thấy nhiều anh em lên isocial hay các gr khác chia sẻ về mkt online đều than phiền chạy ad không ra đơn, xử lí khiếu nại các kiểu rất mệt, và cũng có vài vụ bóc phốt bên nọ bên kia.. nói chung là nếu xác định làm ăn nghiêm chỉnh lâu dài thì nên đi học và học cho hẳn hoi. vì giờ 10 ông bán đồ thì 9 ông rưỡi chạy qc, khahc thì có phải lúc nào cũng có nhu cầu như vậy đâu? họ đòi hỏi cao lắm.. ông fb thì thay đổi thuật toán liên tục, giờ bác nào post bài để tự nhiên mà bán dc đấy

Like
    0
    theo mình thì nên thuê đối tác làm ăn có uy tín còn tự chạy cũng được nhưng vất lắm.

Like
    0
    Mình tự chạy thì không bằng người ta rồi bác ạ. Người ta mở dịch vụ là đã có cả một hệ thống phía sau hỗ trợ rồi. Nếu tự làm thì bác phải kiên nhẫn chờ một thời gian, không vội vàng được đâu.

Like
    0
    bác vừa mới tìm hiểu và tự chạy thì khó có thể hi vọng hiệu quả được như đơn vị họ chạy vì ngoài lý do bác bận bán hàng ko có tgian quản lý quảng cáo ra thì còn nhiều lý do khác liên quan đến kinh nghiệm ví như:
    - Việc target đối tượng khách hàng sao cho chuẩn bác chưa chắc hiểu bằng các cty chuyên nghiệp vì họ làm nhiều KH rồi nên kinh nghiệm đầy mình
    - Việc tối ưu giá thầu sao cho giá thầu thấp, chi phí quảng cáo thấp mà hiệu quả vẫn cao bác cũng chưa thể bằng họ
    ...
    Modaninhvan[dot]com - Quatetdoc[dot]com

Like
    0
    Bác nói đúng rồi nè, người ta mở dịch vụ thì sẽ khác với mình tự làm rồi, cái giá bỏ tiền ra nó sẽ khác mà

Trang 2 / 6 FirstFirst 12345 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết