Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10
    Like
    0

Thiết kế Web - những điều mà doanh nghiệp quan tâm

Ngày nay việc kinh doanh online hay kinh doanh trực tuyến đang ngày càng được nhiều doanh nghiệp quan tâm và tiến hành thực hiện. Ở các nước phát triền như Mĩ, TRung Quốc, Nhật Bản…kinh doanh thương mại điện tử hầu như thay thế rất nhiều cho kinh doanh kiểu truyền thống. bởi những đặc đặc và những tiện ích như: tiết kiệm thời gian, chi phí, giao dịch nhanh chóng, liên tục, tiện lợi….
    1. Website cần có giao diện đẹp
    Với kinh doanh online mọi thao tác đều được thực hiện trên mạng Internet. Doanh nghiệp tương tác với khách hàng thông qua Website của mình. Vì vậy việc tạo ra một Website đẹp là điều đầu tiên để doanh nghiệp thu hút sự chú ý của khách hàng về phía mình. Thiết kế Web đẹp thân thiện với người dùng là điều đầu tiên mà doanh nghiệp cần phải làm.
    2. Tốc độ load phải nhanh chóng
    Khách hàng thường không đủ kiên nhẫn để ngồi vài phút đồng hồ chờ trang Web của bạn load xong. Một trong những chìa khóa giúp bạn thành công trong kinh doanh Online là tốc độ. Vì vậy khi thiết kế Web hay xây dựng code cho Website của mình bạn nên lưu ý nhiều đến tốc độ load cho Website của bạn điều này sẽ giúp tăng sức cạnh tranh cho doanh nghiệp của bạn đấy.
    3. Nội dung của website phải độc đáo, đảm bảo chất lượng
    Một hình thức và một tốc độ nhanh là chưa đủ. Nếu một Website đẹp mà nội dung sơ sài thì quả thật là tồi tệ. Ngoài việc chú ý đến vẻ bề ngoài của Website điều quan trọng nữa mà bạn phải làm đó là đầu tư vào nội dung nội dung của bạn không những phải hay, độc đáo mà còn phải đưa đến những thông tin hữu ích cho khách hàng.
    4. Hàng hóa phải cập nhật thương xuyên
    Xã hội hiện đại – xã hội của khoa học kỹ thuật và công nghệ thông tin. Mọi thứ xung quanh chúng ta được cập nhật một cách thường xuyên nhanh chóng. Một sán phẩm có thể là mốt của ngày hôm nay nhưng ngày mai rất có thể một sản phẩm khác trở thành xu hướng. Trong kinh doanh cũng vậy việc cập nhật thông tin và update thông tin cho Website thường xuyên sẽ giúp khách hàng không cảm thấy nhàm chán với Website của bạn.
    5. Điểm khác biệt và những chính sách của doanh nghiệp để thu hút khách hàng
    Có câu nói: “ thương trường là chiến trường”. Trên thị trường hiện tại có vô sô doanh nghiệp đang cạnh tranh nhau. Doanh nghiệp nào cũng muốn thu hút và kéo khách hàng về phía mình. Tuy nhiên, khong phải doanh nghiệp nào cũng thành công. Muốn thành công bạn phải thực sự khác biệt. Bạn phải cho khách hàng thấy rằng, doanh nghiệp của bạn thực sự xứng đáng để họ đặt niềm tin, mua hàng, hoặc trở thành đối tác của bạn.
    Thiết kế Web đang là một chủ đề hot được nhiều doanh nghiệp quan tâm và săm lùng hiện nay. Việc thiết kế Web hiệu quả sẽ giúp doanh nghiệp bạn nâng cao lợi thế cạnh tranh và gặt hái nhiều thành công trong kinh doanh thương mại điện tử. Website là cái nền để phát triển việc kinh doanh của bạn.
    Quote Quote

Like
    0
    5. Điểm khác biệt và những chính sách của doanh nghiệp để thu hút khách hàng
    Có câu nói: “ thương trường là chiến trường”. Trên thị trường hiện tại có vô sô doanh nghiệp đang cạnh tranh nhau. Doanh nghiệp nào cũng muốn thu hút và kéo khách hàng về phía mình. Tuy nhiên, khong phải doanh nghiệp nào cũng thành công. Muốn thành công bạn phải thực sự khác biệt. Bạn phải cho khách hàng thấy rằng, doanh nghiệp của bạn thực sự xứng đáng để họ đặt niềm tin, mua hàng, hoặc trở thành đối tác của bạn.

Like
    2
    càng bán hàng càng thấy việc đăng bài, quẩn trị web, page, zalo, các kiểu mệt thật, các bác có biết tool nào đăng bài đồng loạt lên các bên bán hàng này không chỉ e với

Like
    0
    trong thời đại công nghệ thông tin phát triển như hiện nay thì việc lập web bán hàng là mối quan tâm hàng đầu của các doanh nghiệp.

Like
    0
    Cảm ơn bác đã chia sẻ

Like
    5
    kinh nghiệm chọn cty thiết kế của bác là gì, chia sẻ e với

Like
    1
    Phát triển các trang web, microsite đang là những mối quan tâm hàng đầu của các doanh nghiệp mà bác

Like
    0
    rất hay rất bổ ích cho việc kinh doanh

Like
    160
    Em chả có công ty mà cũng làm web tùm lum , chơi cũng hay, kiếm $$$ thôi
    www.VuaTenMien.Com, Mobi & Zalo:O9121Chín1357

Like
    0
    Choi hết ca mat
    Đã hết đâu cô bé

Bookmarks