Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 21
    Like
    54
    Thấy bọn hacker giờ thương giao dịch = bitcoin vãi
    tải mini world VN

Like
    0
    thời gian 1 tháng vừa rồi giá chủ yếu đi ngang, cũng ko biến động gì nhiều. Nếu bác có thời gian canh me thì 1 ngày lướt sóng cũng kiếm vài chục $. Còn ko thì để đó chờ thời vài tháng rồi bán.

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    86
    Quote Được gửi bởi rakkerus View Post
    thời gian 1 tháng vừa rồi giá chủ yếu đi ngang, cũng ko biến động gì nhiều. Nếu bác có thời gian canh me thì 1 ngày lướt sóng cũng kiếm vài chục $. Còn ko thì để đó chờ thời vài tháng rồi bán.
    bác cho e hỏi thêm câu này nhé.thấy nhiều anh em nói là đặt lệnh bán.Ví dụ có bác đặt lênh là 660.352$
    vậy là sao hả bác.mình đặt lệnh bán vậy khi nào lên 660.352$ là nó tự động giao dịch hả bác

Like
    0
    Quote Được gửi bởi anhquyenmobile View Post
    bác cho e hỏi thêm câu này nhé.thấy nhiều anh em nói là đặt lệnh bán.Ví dụ có bác đặt lênh là 660.352$
    vậy là sao hả bác.mình đặt lệnh bán vậy khi nào lên 660.352$ là nó tự động giao dịch hả bác
    đúng rồi bác, khi có ai có lệnh mua khớp với lệnh bán của bác thì gd đc thực hiện.

Like
    86
    đúng rồi bác, khi có ai có lệnh mua khớp với lệnh bán của bác thì gd đc thực hiện.
    cảm ơn bác rất nhiều.bác chắc cũng là dân buôn bán btc pro nhỉ

Like
    279
    giờ đừng đầu tư đào btc, mua btc thì mới ngon chủ thớt ơi.
    Cho vay tiền online chỉ cần CMND.

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    47
    Bác nói sai rồi. Không phải khi có ai mua mà khi tỉ giá sàn bác chơi nó lên

Quote Được gửi bởi anhquyenmobile View Post

Ví dụ đặt lệnh sell là 660.352$ thì khi tỉ giá lên mức đó thì nó tự động sell, coi như khớp lệnh. Còn trường hợp đặt mua 620$ thì khi tỉ giá xuống mức đó thì nó sẽ tự động mua vào cho bác. Cái này trên sàn BTC-E nó auto hết cả, mức sell và buy thì tùy theo số lượng bác đặt. Có Fee.

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    64
    Quote Được gửi bởi makemoney201 View Post
    Bác nói sai rồi. Không phải khi có ai mua mà khi tỉ giá sàn bác chơi nó lên

Ví dụ đặt lệnh sell là 660.352$ thì khi tỉ giá lên mức đó thì nó tự động sell, coi như khớp lệnh. Còn trường hợp đặt mua 620$ thì khi tỉ giá xuống mức đó thì nó sẽ tự động mua vào cho bác. Cái này trên sàn BTC-E nó auto hết cả, mức sell và buy thì tùy theo số lượng bác đặt. Có Fee.
    [/B]
    Bác nhầm nhé. Lúc tỉ giá sàn lên nhưng ko có ai mua thì bác bán cho ai. Chả qua lúc tỉ giá sàn lên những người đặt lệnh mua auto họ mua của bác nên cảm nhận tỉ giá sàn lên chừng đó là tự động bán được bitcoin thôi.

Mình toàn đặt giá cao hơn sàn và vẫn có người mua khi giá sàn còn cách giá mình đưa ra, quan trọng là xu thế, lúc nó đang lên dù đặt giá cao hơn sàn vẫn có người mua hết, lúc nó đang xuống đặt giá ngang sàn cũng có khi chả bán được

Like
    44
    150t thì lướt sóng bitcoin kiếm cháo thoải mái rồi, nhưng nếu là newbie thì nên bạn trải nghiệm trước đi đã, k nên vội vàng. ETH cũng đang là coin hot nhất năm nay, nếu bác thích thì nên chơi cả 2 loại này nhé
    Yêu Gia Đình, Cafe và Em <3

13. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Cho hỏi Bitcoin là cái gì vậy? Chơi có bị lổ vốn không?

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết