Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 21
    Like
    86

có nên đầu tư vào bitcoin

mình đang có khoảng 150 triệu tiền nhàn rỗi.mình đang muốn thử chơi sang mảng bitcoin.thú thực mình chỉ nghe nói đến bitcoin chứ chưa bao giờ tìm hiểu sâu về nó.giờ có thời gian rảnh rỗi,cũng muốn làm thêm xem thế nào.anh em ai đã trải qua rồi tư vấn giúp mình với.có nên đầu tư đào bitcoin ở thời điểm này không nhỉ.thank anh em giúp đỡ
    Quote Quote

Like
    43
    Thời điểm này là hay nhất. Mọi người càng chú ý đến nó nó sẽ càng có giá trị. Cụ thể là vậy

Like
    215
    Quote Được gửi bởi anhquyenmobile View Post
    mình đang có khoảng 150 triệu tiền nhàn rỗi.mình đang muốn thử chơi sang mảng bitcoin.thú thực mình chỉ nghe nói đến bitcoin chứ chưa bao giờ tìm hiểu sâu về nó.giờ có thời gian rảnh rỗi,cũng muốn làm thêm xem thế nào.anh em ai đã trải qua rồi tư vấn giúp mình với.có nên đầu tư đào bitcoin ở thời điểm này không nhỉ.thank anh em giúp đỡ
    thời điểm này mua vàng cũng ngon, sắp bung lụa rồi.
    Mua "Vé Massage" tặng "Bao Lâu Ra ".

Like
    1
    Quote Được gửi bởi massage sai gon View Post
    thời điểm này mua vàng cũng ngon, sắp bung lụa rồi.
    thời điểm này mua vàng là trễ rồi, nên mua lúc nó 3tr/luong

Like
    86
    Quote Được gửi bởi taodakhoc View Post
    Thời điểm này là hay nhất. Mọi người càng chú ý đến nó nó sẽ càng có giá trị. Cụ thể là vậy
    vậy mình đầu tư PC để đào bitcoin có ổn không bác.e cũng đang phân vân nên mua bitcoin hay đầu tư vào đào bitcoin

Like
    0
    sản lượng đào btc mới giảm 1 nửa nên giờ đầu tư máy để đào cũng khá tốn kém mà hiệu quả chưa biết thế nào. Giờ giá 1 btc vào khoảng 660$. Nếu bác muốn đầu tư thì mua btc trữ và hy vọng tăng giá thì bán 150tr mua đc khoảng 10btc. Hoặc bác chia ra đầu tư mỗi thứ 1 tí, vàng, bitcoin, CK.

Like
    86
    Quote Được gửi bởi rakkerus View Post
    sản lượng đào btc mới giảm 1 nửa nên giờ đầu tư máy để đào cũng khá tốn kém mà hiệu quả chưa biết thế nào. Giờ giá 1 btc vào khoảng 660$. Nếu bác muốn đầu tư thì mua btc trữ và hy vọng tăng giá thì bán 150tr mua đc khoảng 10btc. Hoặc bác chia ra đầu tư mỗi thứ 1 tí, vàng, bitcoin, CK.
    thank bác.mua bán btc-e.com đó phí giao dịch mỗi lần bao nhiêu hả bác.e cũng chưa mua bán lần nào.cũng đang nghĩ đến việc mua btc

Like
    0
    btc-e là 0.2% cho 1 lệnh mua/bán thành công bác ạ, đặt lệnh thì thoải mái. nếu bác mua rồi bán lướt sóng thì giá tăng giảm khoảng trên 3-4$ mới có lời nhé. ko là lỗ vì fee gd
    Mua btc thì ko nhất thiết ở trên sàn btc-e bác ạ, ví dụ bác mua thẳng của những người bán là đc, btc chuyển về ví rồi bác cất đấy. bao giờ muốn bán thì bán thẳng lấy tiền mặt cũng đc

Like
    86
    Quote Được gửi bởi rakkerus View Post
    btc-e là 0.2% cho 1 lệnh mua/bán thành công bác ạ, đặt lệnh thì thoải mái. nếu bác mua rồi bán lướt sóng thì giá tăng giảm khoảng trên 3-4$ mới có lời nhé. ko là lỗ vì fee gd
    Mua btc thì ko nhất thiết ở trên sàn btc-e bác ạ, ví dụ bác mua thẳng của những người bán là đc, btc chuyển về ví rồi bác cất đấy. bao giờ muốn bán thì bán thẳng lấy tiền mặt cũng đc
    cảm ơn bác nhiều nhé.e thấy nhiều bác lướt trên btc-e.com
    mua trên đó chờ giá lên rồi bán luôn trên đó cũng được hả bác.vậy là phải chênh nhau từ 3- 4$ mới bán.cảm ơn bác rất nhiều,để e lên sàn btc xem giá cả rồi ôm xem sao

Like
    0
    Làm gì có tiền là được, đừng phạm pháp

11. Thành viên Like bài viết này:

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết